Cầu và lồng mica cho vẹt Xám

TrieuMai

Thành Viên
Điểm
6
E vẹt Xám của mình nuôi gần 3 tháng rồi mà vẫn chưa biết bay ,chưa biết nói .không biết bao giờ mới chịu bay và nói nữa.ai có nuôi qua rồi thì cho mình ít kinh nghiệm với.

Ðề: Cầu và lồng mica cho vẹt Xám

hoành tráng wá anh Triệu ơj :D:D

àk ..... sr anh nha ........ em vẫn chưa đemclicker ra cho anh nữa ..........

Đẹp quá ta! Đầu tư cho cục cưng quá dữ luôn.
Chúc mừng em có vẹt đẹp.

P/s: Em mua đồ chơi treo cho vẹt ở đâu vậy?

Đẹp quá ta! Đầu tư cho cục cưng quá dữ luôn.
Chúc mừng em có vẹt đẹp.

P/s: Em mua đồ chơi treo cho vẹt ở đâu vậy?
Anh quá khen ,nguyên bộ cầu Em chôm ở quán 08 của ku Thắng ,đồ chơi trên cầu thì của ku Lâm ,về nhà lấy thêm đồ chơi của Con làm thêm đồ chơi cho Vẹt .

cho mình hỏi lồng mica bạn mua ở đâu thế có loại lòng lớn không hay là mình tự thiết kế mình cũng muốn làm cái cho thằng phá ở nhà :))

cho mình hỏi lồng mica bạn mua ở đâu thế có loại lòng lớn không hay là mình tự thiết kế mình cũng muốn làm cái cho thằng phá ở nhà :))
lồng mica mình tự làm ,mình tự làm thì đúng theo kích thước mình thích hơn là mua ở ngoài.

Anh quá khen ,nguyên bộ cầu Em chôm ở quán 08 của ku Thắng ,đồ chơi trên cầu thì của ku Lâm ,về nhà lấy thêm đồ chơi của Con làm thêm đồ chơi cho Vẹt .

Thì ra toàn đồ "chôm"! Hèn gì bộ cầu nhìn thấy quen quen, ông chôm mất lần sau off chỗ đâu để vẹt đứng?!

cho hỏi em này giá bao nhiêu vậy bạn ơi,mua ở đâu thế cho xin giá bạn mua nhé thanks

đẹp quá bác ơi.....mà cái lồng mica nó có bé ko nhỉ?? mình nhìn thế sợ bé quá nó lại stress mất...còn cái cầu cái đế như vậy chắc vẫn bị bé ị ra ngoài đấy..mình góp ý tý thôi...cả cầu và bé đều rất đẹp....chúc bé mau lớn nào ^^!

đẹp quá bác ơi.....mà cái lồng mica nó có bé ko nhỉ?? mình nhìn thế sợ bé quá nó lại stress mất...còn cái cầu cái đế như vậy chắc vẫn bị bé ị ra ngoài đấy..mình góp ý tý thôi...cả cầu và bé đều rất đẹp....chúc bé mau lớn nào ^^!

Cái lồng mica chỉ để chủ mang bé đi chơi thôi chứ bé được nuôi ở ngoài cho thoải mái. Chủ bé cưng bé như trứng í.

cám ơn bạn đã quan tâm ,lồng mica chỉ sử dụng khi ngủ tối hoặc khi đi chơi thôi. hôm nay bé bay cao được gần 10cm rùi ,mong bé mỗi ngày bay cao hơn 1 tí.
<------ Bổ sung bài viết ------->
Thì ra toàn đồ "chôm"! Hèn gì bộ cầu nhìn thấy quen quen, ông chôm mất lần sau off chỗ đâu để vẹt đứng?!
thì Anh có mang Chim của Anh ra cho mọi người sờ đâu ,toàn là cất đi hok mà nên E chôm cái cầu về để xài chứ sao .

Vẹt 3 tháng tuổi thì chưa thể nói đc đâu bạn nhé! Kể cả với Cag thì thời gian bắt đầu học nói nhanh nhất cũng là 6 tháng tuổi, còn chậm hơn chắc 1 năm! Cũng còn tuỳ vào tố chất của từng con!

Vẹt 3 tháng tuổi thì chưa thể nói đc đâu bạn nhé! Kể cả với Cag thì thời gian bắt đầu học nói nhanh nhất cũng là 6 tháng tuổi, còn chậm hơn chắc 1 năm! Cũng còn tuỳ vào tố chất của từng con!
cám ơn bạn nhiều ,làm mình cứ tưởng 3 tháng là nói dược rùi nên ngóng nó nói mãi.

Quá đẹp, nhìn phê thế ko biết !!!!!!!!!!!!!

thì Anh có mang Chim của Anh ra cho mọi người sờ đâu ,toàn là cất đi hok mà nên E chôm cái cầu về để xài chứ sao .

Chym e bự thì e khoe, chym a nhỏ xíu mà e lại đòi sờ thì a phải cất đi chứ!

Chym e bự thì e khoe, chym a nhỏ xíu mà e lại đòi sờ thì a phải cất đi chứ!
ráng chủ nhật này off A và Con của A mang 2 con chym ra khoe để mọi người cùng sờ đi chứ
<------ Bổ sung bài viết ------->
hoang_sontung cho mình hỏi bé Xám Châu Phi của bạn mấy thang mới biết bay biết nói vậy

E vẹt Xám của mình nuôi gần 3 tháng rồi mà vẫn chưa biết bay ,chưa biết nói .không biết bao giờ mới chịu bay và nói nữa.ai có nuôi qua rồi thì cho mình ít kinh nghiệm với.
Như đã hứa, tối nay thứ 4 11/12/2013, tui chở đứa em của bé mập này qua chơi, không biết tui nó còn nhận ra nhau không nữa! Sẵn tiện gởi ít quà cho bé mập :D. P/s: Có gì tui alô trước 30p. Thôi đi tắm rửa cho em bé đây.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên