CCL nhà e học giọng linh tinh các bác ak

tungaja93

Thành viên Mới
Điểm
1
nh hình kon ccl nhà e toàn học giọng linh tinh.lúc thỳ cục tác của gà.r huýt huýt của chào mào.h có cả chíu chíu của khuyên nữa.tại nhà hàng xóm nuôi nh chym quá.h có khi sắp gọc tiếng chó sủa mất rT.T.có cách nào để k bị thế k các bác

Ðề: CCL nhà e học giọng linh tinh các bác ak

Điểm mạnh của CCL mà bạn lại sợ là sao ? Cứ nuôi đi,đến lúc nó thuần,căng lửa,sẽ biết phối hợp các giọng đó lại ^^...rất tuyệt đấy.

bó tay lun, ccl la con học giong nhanh nhất, vậy tại sao ban ko kiếm mấy cái file ccl khác, khứu, họa mi cho e nó học để chim ccl hót hay hơn? người ta cố cho ccl được nhiều gọng mà bạn lại than vãn, éc éc

bó tay lun, ccl la con học giong nhanh nhất, vậy tại sao ban ko kiếm mấy cái file ccl khác, khứu, họa mi cho e nó học để chim ccl hót hay hơn? người ta cố cho ccl được nhiều gọng mà bạn lại than vãn, éc éc
t cũng biết thế.nhg mấy tiếng chym linh tinh.nghe nó k hay ý ô ak.kon đấy cũng học đc giọng họa mi r

gần mực thì đen, gần đèn thì sáng mà bác

bác này nói đúng đấy.tiếng cục tác thỳ học làm j

danh chiu thoi.em lua cua minh con hot giong cho con keu oan oan oan ma mac cuoi

ko thik chơi giòng ccl cho lắm,đợt trc nuôi 9 tháng rồi,trời mưa đang buồn nó rít thì chả khác gì ngồi ngoài bãi tham ma kinh :((
ccl càng nhiều giọng càng tốt,vì thế mới là hay bạn nhé

mình chỉ sợ CCL học chó sủa mèo kêu với gà cục tác thôi còn các giọng khác ok hết :))

mình chỉ sợ CCL học chó sủa mèo kêu với gà cục tác thôi còn các giọng khác ok hết :))
mình có con lửa bổi mới 2 tuần mà nó đã học được giọng gà mái cục tác và chó sửa rồi, nhanh thật. giọng gà mái thì không hay chút nào nhưng giọng chó sủa gâu gâu gâu gâu nghe cũng hay đó chứ

Nó hox thì để cho nó hox. Sau này nó ghép các giọng lại dc thì lúc đó bác lại phục nó thôi! Chúc chim bác thành công

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên