chào các bác chơi chim vành khuyên

manhle

Thành viên Mới
Điểm
1
Rằng thì là e muốn chơi chim vành khuyên, muốn xin các bác cho e xin 1 chu khuyên để chơi, khuyên gì cũng được tật lỗi được hết, chim biết ăn cám rồi các bác nhé. rất mong các bác ủng hộ e.
bác nào có lòng hảo tâm cho e xin địa chỉ và số điện thoại e đến tận nơi xin..
cám ơn các bác rất nhiều......................

Ðề: chào các bác chơi chim vành khuyên

bác trủ thớt quê đậu vậy.h cho bác 1 e khuyên bị lỗi mà bắt bác đi xa thi ae ngại lắm

bác trủ thớt quê đậu vậy.h cho bác 1 e khuyên bị lỗi mà bắt bác đi xa thi ae ngại lắm

e quê hưng yên bác ạ. bác ở đâu vậy? chim lỗi cũng được bác ah`. miễn là chim ăn được cám. dễ nuôi và chăm sóc.
<------ Bổ sung bài viết ------->
Bac k nói đia chỉ thi ai biết thế. Nào......

e ở hưng yên gần trường cd tài chính quản trị kinh doanh. bác ở chỗ nào để e tính toán ạ.

Nói thật là nếu bạn đã có lồng r thì 1 chú chim mộc đã ăn cám giá 3 40k thôi. Cũng k quá đắt đâu mà.

nếu bác ở điện biên thì em sẽ kỷ niệm bác 1 em đã líu và đã dạn người. không tật lỗi gì hết cả. chim tắm táp ngon lanh.

eo toàn ae hưng yên ah."manhle"gần trường tc ah mình ở đình dù đây.nói thật là mình kũng ko có nào ra hồn có 1e ngoái lộn nhưng cũng líu rồi lên ko muốn bỏ và còn 2e mới bẫy dk 1mái 1đực chưa biết ăn

Nói thật là nếu bạn đã có lồng r thì 1 chú chim mộc đã ăn cám giá 3 40k thôi. Cũng k quá đắt đâu mà.

e mua 2 chú về nuôi thử rồi ngày thứ 3 là đie . chắc là chim chưa ăn được cám..
nếu bác ở điện biên thì em sẽ kỷ niệm bác 1 em đã líu và đã dạn người. không tật lỗi gì hết cả. chim tắm táp ngon lanh.

ây zaaaaaaaaa`````` e cũng đoán thế.......tiếc..........
eo toàn ae hưng yên ah."manhle"gần trường tc ah mình ở đình dù đây.nói thật là mình kũng ko có nào ra hồn có 1e ngoái lộn nhưng cũng líu rồi lên ko muốn bỏ và còn 2e mới bẫy dk 1mái 1đực chưa biết ăn

bác ở đình dù thì gần chỗ e rồi.....cuối cùng e không có duyên với chú nào ah`..buồn quá nhỉ.

bạn mua chim để y xem phân chim la biết nó đã biết ăn hay chưa mà.cũng có khi nó mới biết ăn bạn lại về cho nó ăn cám khác lên e nó ko quen.mà bác ở xã nào đó
bác sinh năm nhiêu thế.cho e xin sdt có j ae mjh liên lạc.e đang định khi nào có tiền thi lên thái nguyên với thằng bạn mua mấy e khuyên và my

bạn mua chim để y xem phân chim la biết nó đã biết ăn hay chưa mà.cũng có khi nó mới biết ăn bạn lại về cho nó ăn cám khác lên e nó ko quen.mà bác ở xã nào đó

e mới chơi không có kinh nghiệm mấy cái vụ này.. xã trưng trắc bác nhé.

bác thích sang bên e ở bắc giang e biếu mấy chú mà nuôi. ma khi mua chim ở quán về bác chú ý xem nó có ăn cám không nếu không ăn thì cho e nó ít hoa quả sau đó bác hòa cám ra phết vào hoa quả ấy khoảng vài ngày là em nó ăn cám thui.

bác thích sang bên e ở bắc giang e biếu mấy chú mà nuôi. ma khi mua chim ở quán về bác chú ý xem nó có ăn cám không nếu không ăn thì cho e nó ít hoa quả sau đó bác hòa cám ra phết vào hoa quả ấy khoảng vài ngày là em nó ăn cám thui.

bác ở chỗ nào bắc giang thế, e mới chơi nên chưa có kinh nghiệm, THANKS bác đã chia sẻ.

hòa cám ra phết vào hoa qủa như vậy ko ổn như vậy cám hay bi thiu.tốt nhất là luk đầu cho ăn chuối quen thi chấm chuối vào cám và bỏ vào cóng thinh thoảng đổ it cám vào chỗ chuối bi khuyên đục khoet,để j khj e nó đi đại tiện :D phân có cám la e khuyên đã biết ăn

sao mà bạn này hoàn cảnh thế?ở hnooij thì cho bạn luôn cho đỡ mất công rao.

bác có thích lấy 1 em hót líu rồi ko? em cho ngay.em cho chứ em ko bán đâu. bác ở hà nội thì em gửi xe để bác ra bến xe bác lấy nhé

bác có thích lấy 1 em hót líu rồi ko? em cho ngay.em cho chứ em ko bán đâu. bác ở hà nội thì em gửi xe để bác ra bến xe bác lấy nhé

thiệt không bác tinhbovo bác gửi xe đi bến xe nào e cũng ra, ngày nào e chẳng có mặt ngoài đó. đang học ngoài đó mà. bác gửi thật thì cho e sdt e liên lạc nhé.
Thanks bác vài cái ................
sao mà bạn này hoàn cảnh thế?ở hnooij thì cho bạn luôn cho đỡ mất công rao.

hoàn cảnh gì đâu bác, mua k ngoài chợ về nuôi die hết rồi, nó không chiu ăn cám bác ạ. đành nên đây hỏi mấy bác có chim ăn cám rôi để nuôi.

Ơ thế lại chém ah. tình hình này e phải đầu tư 1 khoản đi mua cho nhanh vậy.

Bạn cứ ra chọn mua loại người ta đã vào cám rồi ấy, đỡ mất công, về cứ cho ăn hoa quả rồi trôn cám dần là chim sẽ ko sao, thân

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên