chào mào bẫy đc. chích chòe...tranhuumanh...chú chào mào làm nên điều kì diệu

Tien dung

Thành Viên
Điểm
16
Địa chỉ
Phú Thọ
[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=VxyRiAbZhiY&feature=youtu.be[/YOUTB]
[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=yzbliYZvqoc&feature=youtu.be[/YOUTB]
[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=l8wzvTYYaNE&feature=youtu.be[/YOUTB]
(bẫy đây là bẫy đấu nhé... k phải là bẫy hoa quả đâu...hihi)...nhiều bác bẫy đc rồi thì thấy bt thôi... nhưng em cùng vs mem tranhuumanh thành viên trong diễn đàn lần đầu bẫy đc ntn thấy sướng lắm... vui quá nên làm clip lắm cái hơi vớ vẩn tí... các bác gạch đá thoải mái nhá..:))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: chào mào bẫy đc. chích chòe...tranhuumanh...chú chào mào làm nên điều kì diệu

Thích nhỉ bẫy chào mào mà được chòe than mà lại là than truyền mới thích chứ chúc bác mau chóng thuần em nó nhé hy vọng em nó thành ca sy chuyên nghiệp nhé

Ðề: chào mào bẫy đc. chích chòe...tranhuumanh...chú chào mào làm nên điều kì diệu

Thích nhỉ bẫy chào mào mà được chòe than mà lại là than truyền mới thích chứ chúc bác mau chóng thuần em nó nhé hy vọng em nó thành ca sy chuyên nghiệp nhé

vâng.. tks bác nhé... hi vọng con này vì sau thành ca sĩ...hê...nghĩ lại bh vẫn thấy sướng... chiều 2 ae bẫy đc 1 chú chào mào má trắng,,, 1 chú cc than... 2 chú sẻ bạc má...hê...

em đem chòe than đi bẫy mà bẫy được quế lâm này...ko mồi mủng gì nhé ! tự nhiên con quế lâm ở đâu nhảy vào tạch 1 phát rồi chóe chóe chóe......mà xung quanh lồng lúc đấy có 3 con than chuyền mới chán chứ

video đầu là hình ảnh con bạc má trên e gọi vậy,nhìn lại đi các bác

video đầu là hình ảnh con bạc má trên e gọi vậy,nhìn lại đi các bác

vâng đúng rồi... vdeo đầu là sẻ bạc má... bác k thấy lời bình của em bên trên đấy à...1 buổi bẫy đc 4 chú... lúc đầu là đc 1 em chào mào...chaòo mào bẫy đc chào mào thì có gì là lạ... con thứ 2 là con chòe thấy lạ em mới post lên thôi chứ ai hơi đâu đem chòe mình đang nuôi ra mà nghịch hỏng hết lông... và cuối cùng là 2 chú sẻ bạc má...bác này cứ làm như em thừa hơi đi rừng để nghịch linh tinh ấy hay sao ấy..hê

em biết đc có chú cm mà 3 lần bẫy đc chòe than....đúng là kì tích

Chúc mừng vác chủ thớt. Chim có bán ko bác

Chúc mừng vác chủ thớt. Chim có bán ko bác

hàng này k bán bác ạ... bán thì các bác lại kêu tung clip lên hót giá để bán chích chòe,,, tạm thời k có thời gian chăm vì công việc nên em kỉ niệm luôn cho bác tranhuumanh thành viên trong diễn đàn đi bẫy cùng rồi bác ạ...:)

Hnay mới rảnh lên diễn đàn, em chòe đã bắt đầu ăn cám ướt rồi, còn 2em sẻ thi tin buồn là chết 1 em rồi, còn 1 em đang cám ướt pha sâu..hjj. E chào mào vào cám chưa bác tiến dung?

Hnay mới rảnh lên diễn đàn, em chòe đã bắt đầu ăn cám ướt rồi, còn 2em sẻ thi tin buồn là chết 1 em rồi, còn 1 em đang cám ướt pha sâu..hjj. E chào mào vào cám chưa bác tiến dung?

con cách đây 2 ngày thì ăn cám vs cả ỉa ra phân cám ầm ầm rồi... chắc nốt ngày mai nữa là bỏ chuối... còn con hôm qua bẫy thì đang ăn... chim vẫn khỏe bác ạ... con chích chòe kia cố mà nuôi bác ạ... sau này nó có ngon thì đừng có mà bán đi nhé...hê. kỉ niệm...

phải nói là em chòe này quá đầu gấu
chắc sẽ là 1 nhân tài tương lai đây

hay nhỉ cm lại bẫy đc chòe ,chúc mừng bạn

hay thật. lần đầu tiên e thấy. mà nghe giọng các bác như giọng nam định ;;)

hay quá cũng muốn đi bẫy chim rồi đó

hay quá cũng muốn đi bẫy chim rồi đó

thứ 7 cn này bọn em lại đi bẫy tiếp các bác có nhu cầu đi cùng cho vui...hê
<------ Bổ sung bài viết ------->
hay thật. lần đầu tiên e thấy. mà nghe giọng các bác như giọng nam định ;;)

welcome to nam định hê... lần sau đi bẫy đc. con gì nữa em lại pót lên cho các bác xem... con chào mào này hay lắm... bẫy đc nhiều chú cm khác hay và đầu gấu cực

Lần sau bác tiến làm phó nháy nhé. Bẫy được em nào quay clip hết, vác lên diễn đàn tha hồ mà chém.

Lần sau bác tiến làm phó nháy nhé. Bẫy được em nào quay clip hết, vác lên diễn đàn tha hồ mà chém.

âu cơ... tưởng gì chứ cái đấy em làm đc. pót lên anh em chém toẹt...hê...nhưng phải nói con mồi của anh hay hơn... chưa bh đi mà lại k đc chú nào...hehe

Sắp đến t7 cn roi, cb đi bẫy chim thôi.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên