Chào mào bị như này là sao AEC

anhgiangkhoa141

Thành Viên
Điểm
6
Anh em cho hỏi con chào mào này của mình bị như này là sao, tình trạng của nó cư nhảy lên nan lồng rồi mổ vào chân, hỏng hết đuôi. Bro nào cao nhân vào giúp đỡ mình cái, có phải như thế là nó bị tật không?
http://www.youtube.com/edit?video_id=PxXL0Imu4XQ

Ðề: Chào mào bị như này là sao AEC

lỗi link rồi ko xem đc Clip trên You tube :p muốn giúp cũng ko giúp đc :)

em vẫn xem đc mà bác ơi bác vào xem lại xem

Anh em cho hỏi con chào mào này của mình bị như này là sao, tình trạng của nó cư nhảy lên nan lồng rồi mổ vào chân, hỏng hết đuôi. Bro nào cao nhân vào giúp đỡ mình cái, có phải như thế là nó bị tật không?
http://www.youtube.com/edit?video_id=PxXL0Imu4XQ
hảy lên nan lồng rồi mổ vào chân, hỏng hết đuôi ~> chim của bác ức chế nên cắn đuôi , cắn chân , nó cũng là được xem là 1 tật rồi đó bác , dem đi dượt dãi thường xuyên nó sẽ hết , còn cách của em là để nó dưới nền nhà 24/24 khoảng 1 thời gian là nó hết , nhưng k đi dượt đãi thường xuyên nó cũng bị lại

hảy lên nan lồng rồi mổ vào chân, hỏng hết đuôi ~> chim của bác ức chế nên cắn đuôi , cắn chân , nó cũng là được xem là 1 tật rồi đó bác , dem đi dượt dãi thường xuyên nó sẽ hết , còn cách của em là để nó dưới nền nhà 24/24 khoảng 1 thời gian là nó hết , nhưng k đi dượt đãi thường xuyên nó cũng bị lại
Tại sao nó lại ức chế vậy bác, để dưới nền nhà như nào, em ko có time đi zãi nên cũng khó nhỉ, bác nào còn cao kiến nào khác không chỉ em với. Thanks các cao nhân trước.

em vẫn xem đc mà bác ơi bác vào xem lại xem

hiện tượng này có khả do chân đi bốt quá dày gây ngứa ngáy khó chịu, bác chủ topic thử lột bốt cho chim đi, lưu ý chỉ lột pần ở ống chân thôi nhé

p/s : đã nói Lỗi link mà lại :)) bạn xem đc là vì bạn đang đăng nhập Gmail và đó là video chỉ mình bạn xem đc chứ ko chia sẻ video thiết lập lại đi =))

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên