chào mào của em bị gì thế này mấy pác giúp vs

nguudaika1

Thành Viên
Điểm
6
la nhu the nay .nha em co 1c chao mao nuoi lau r:D .nay tinh sang wa long moi cho dep . nhug ma sang wa dc 1 ngay thi thay chim cu can' vo bung ,vo canh . roi bam nan long k chiu bam cau`:((. em da dung moi cach ma van k het .cac pro nao bik bi gi cach chua nhu the nao giup em vs:(( .lien he 01657080070

Ðề: chào mào của em bị gì thế này mấy pác giúp vs

Chắc chim bạn bị lạ lồng rồi bạn ah.bạn chuyển lại lồng cũ cho nó.rồi mỗi ngày bạn chuyển qua lồng mới bạn trùm áo lồng lại.nếu em nó hoảng bạn lại chuyển về lồng cũ vào lần là em nó quen thôi mà.chúc bạn thành công

tks ban ngaz.nhung ma minh da chuyen lai long cu? roi` ma ban bi nhu the:-s. con no hay can vao bung no nua. minh ngay nao tug tam ma no bi nhu the nhin thay tuc k chiu dc ban biet bi gi ko

bạn về sinh lồng sạch sẽ.cho chú chim của bạn tắm bằng nước muối loãng xem sao mình nghĩ chim đang có bọ cắn nên chú ngứa chân lông

uhm bn. no cu nhay bam .nan miet .ia day nha het .lo nhu tam muoi loang co diet dc ko.lo nhu k dc thi s ban.

up.............................................pac nao con y kien nao khac..........ko chim em bi gi k:(

Bạn mua băng phiến giã thành bột mịn xoa kỹ lên lông chim cho ngấm vào da và lỗ chân lông xẽ diệt đc bọ chim đấy.chúc thành công

bang phien la gi v ban____________________long nao ha. tha vo chim no co bi sao k ban. tha vo xog cho no tam vs nuoc muoi loang dc k

ban oi minh mua va bat em no ra tha len rui.nhug no van con can bug nua.minh so bo nuot nham faj bag fjen thi nguy .ban nao con cach khac k

up,.............,........................chim minh sang du cac long .minh da mua long moi rui.nhug chjm van k dam dau cau ma chj bam nan ai bik bi gi chi vs nao

up........................................................................bac pro nao chi vs:((

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên