Chào mào già, thắc mắc quá các pro ơi!

Mr.ruan

Thành viên Mới
Điểm
2
Mình được ông chú gọi cho 1 cụ cm, nghe nói bảo chim già lắm (chân đi ủng loai siêu dày), gốc mào xuống tận gáy. Chim bẫy từ rừng về cũng đc ngót nghét 3 tháng rồi mà ko chịu hót gì cả, thi thoảng chỉ thét + kêu cái thôi, giọng thét thì làm mấy chú khác cụp hết mào. Vì chim không mau mỏ nên ông ấy bảo mình mang về chăm.
Mình thắc mắc quá vì chim già kiểu gì thì già nhưng đã 3 tháng lồng thì cũng phải sổ đc 1 2 câu chứ các bác nhỉ, vậy theo các pro chim này có nên nuôi kô ah?:(
Tks!

Ðề: Chào mào già, thắc mắc quá các pro ơi!

Cho e nó về với thiên nhiên an hưởng tuổi già đi pác ;))

Mình được ông chú gọi cho 1 cụ cm, nghe nói bảo chim già lắm (chân đi ủng loai siêu dày), gốc mào xuống tận gáy. Chim bẫy từ rừng về cũng đc ngót nghét 3 tháng rồi mà ko chịu hót gì cả, thi thoảng chỉ thét + kêu cái thôi, giọng thét thì làm mấy chú khác cụp hết mào. Vì chim không mau mỏ nên ông ấy bảo mình mang về chăm.
Mình thắc mắc quá vì chim già kiểu gì thì già nhưng đã 3 tháng lồng thì cũng phải sổ đc 1 2 câu chứ các bác nhỉ, vậy theo các pro chim này có nên nuôi kô ah?:(
Tks!
thế bán lại cho minh đi đang cần con chim già

bán lại đi bác.em quất cho.bán thì cho giá vs địa chỉ vào inbox bác nhé.đang kiếm con già mà khó quá

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên