Chém ku Quậy nào ^^!

stargemini

Moderator
Điểm
48
Địa chỉ
Q5 - Tp.HCM
Pùn pùn trèo lên đầu đứng múa lân :))

Nhăm nhi mía và carrot

Siêu mẫu làm dáng chụp hình :D ( thấy cầm đt là bắt đầu làm dáng =)))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Chém ku Quậy nào ^^!

đẹp nhỉ..............................

ăn cả mía nữa ak .......... :-o

ku wuậy dễ thương wá , mà để trên đầu nguy hiểm quá , lỡ ...

xích đẹp ^^
nhưng bạn cho nó leo tận trên đầu thì mình thấy hơi quá. vẹt nhà mình từ nhỏ mình cho leo tới vai là hết, lúc nó có ý leo lên đầu mình gừ nó là xong hết dám lên :D

tr ơi mình thấy "cục" gì trên tóc kia kìa ;));)).mà em nó hình như ko cắt cánh đúng ko?. đóng kín cửa à.hay có dám đem ra ngoài cho bay tự do ko?

to thế này chắc được 1 bát tiết đấy nhỉ :">

to thế này chắc được 1 bát tiết đấy nhỉ :">

tiết canh xích đánh với ngải cứu ngon lắm nè.cái món này anh eddy thích lắm này ^^
-trang nó lại quý anh eddy bữa nào anh ý vào sg là trang nó làm 1 bữa thịnh soạn mời anh eddy đấy

xấu quá........................................

em nó tội nặng lắm hay sao mà e sài sợi xích to thế

ăn cả mía nữa ak .......... :-o

hjhj! ku Quậy vừa thấy cục mía là nhôi nhôi xjn ăn :))

@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

ku wuậy dễ thương wá , mà để trên đầu nguy hiểm quá , lỡ ...

xích đẹp ^^
nhưng bạn cho nó leo tận trên đầu thì mình thấy hơi quá. vẹt nhà mình từ nhỏ mình cho leo tới vai là hết, lúc nó có ý leo lên đầu mình gừ nó là xong hết dám lên :D

Trang ko có cho trèo lên đầu ........... tạj nó pùn pùn trèo lên đứng múa lân thuj :D ku Quậy theo Trang như kon đjã :))

@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

tr ơi mình thấy "cục" gì trên tóc kia kìa ;));)).mà em nó hình như ko cắt cánh đúng ko?. đóng kín cửa à.hay có dám đem ra ngoài cho bay tự do ko?

ku Quậy còn nguyên cánh ..... nhà ko bao gjờ đóg kín cửa trừ lúc tốj đj ngủ ..... ban sáng mở to cả cửa trước , cửa sổ lớn và cửa sau ..... bình thường ku Quậy vẫn thả cho đj vòng vòng trong nhà chơj dzớj mí kon ckó , thấy pa Trang zjà còn bjk chạy ra vãy cánh mừng ....pa đj vào thj` chạy theo vào nhìn ju lém :)

tiết canh xích đánh với ngải cứu ngon lắm nè.cái món này anh eddy thích lắm này ^^
-trang nó lại quý anh eddy bữa nào anh ý vào sg là trang nó làm 1 bữa thịnh soạn mời anh eddy đấy

=)) ko bao gjờ lấy ku Quậy làm tjết canh hay bất cứ pé trym nào......... =)) anh eddy vào đây mờj ảnh đj ăn shusi, uống trà sữa và ăn kem nhãn :D

xấu quá........................................

sao anh xuôi tương laj lạj chê kon rễ tương laj thế :)) thèng nhỏ đẹp dzaj , dễ thương, kute , đáng ju , ngoan thế nj` mà anh xuôi bảo "xấu quá " :((

em nó tội nặng lắm hay sao mà e sài sợi xích to thế

ku Quậy phá lém nên chủ cũ của Quậy xích = dây nj` mớj chjụ đc :D 1 phần nữa là do ku Quậy còn nguyên cánh ko có cắt :)

Nhà Trang sao anh thấy nồi niêu xong chảo quăng từa lưa hết nhỉ =))

Nhà Trang sao anh thấy nồi niêu xong chảo quăng từa lưa hết nhỉ =))

sau bếp nhà em treo chảo và nồi đầy hjxhjx may là dẹp bớt rùj đó anh , nhà gj` chén bát nồi chảo wó chờj ....... ku Quậy pùn pùn bay lên nồi áp suất đứng la lối 1 mình =)) thả ku Quậy nó đj từ đầu nhà ra sau bếp lâu lâu tự trèo lên bếp lấy chanh gặm hay kjếm chaj nước tương đứng cắn =)) phá dzô cùng

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên