Chích chòe lửa bông 1 mua

ChoeLuaBP

Thành Viên
Điểm
6
Em bông này mới được 1 mùa, chưa có lửa, đưa hình anh em xem cho vui.

- Nhân tiện các a em vào xem cho mình hỏi luôn: Mình có 1 chú chim bị bệnh hót không ra giọng chỉ hả họng nghe ec, ec cho uống nhiều thuốc nhưng chưa hết. Ai có kinh nghiệm chữa trị chỉ giúp mình với.

Ðề: Chích chòe lửa bông 1 mua

e bông này bác nuôi chuyền lên hay là mộc thế bác

em nay chim chuyền lên đó bạn, chim này do các tay đánh chim của Bình Phước đánh được ở bìa rừng nam cát tiên (khu vực ranh giới của Lâm Đồng Với Bình Phước)

của hời nhỉ, bác mua lại bao nhiêu? nếu là chuyền lên thì ban đầu mua bác đâu biết là nó ra bông phải k bác, chúc mừng bác nhé

Mua giá về,luộc lấy nước cho chim uống 1 tuần sẽ khỏi bệnh.

- Nhân tiện các a em vào xem cho mình hỏi luôn: Mình có 1 chú chim bị bệnh hót không ra giọng chỉ hả họng nghe ec, ec cho uống nhiều thuốc nhưng chưa hết. Ai có kinh nghiệm chữa trị chỉ giúp mình với.
bạn cho mình số dt hay nich yahoo đi bạn.Mình có đôi điều muốn hỏi bạn.thank ban có em chim đẹp........

chim bán không bác?bán thì cho minh "cái giá" vào inbox, thanks

mình cũng ở BP...nếu tiện a/e mình giao lưu học hỏi...em cũng có em bông nhưng ko đẹp bằng con của anh...

Mình ở Bình Long Bình Phước, nếu các bạn ở gần đó, cho mình giao lưu với.

mình cũng ở BP...nếu tiện a/e mình giao lưu học hỏi...em cũng có em bông nhưng ko đẹp bằng con của anh...
Bạn ở bd mà ở khúc nào vậy ? có gì alo số này để giao lưu chơi nhe,mình thường dợt ở đường huỳnh văn lũy.

chú này có nhu cầu bán không bạn?nếu có cho mình giá vào inbox.thanks

Chào các bạn mấy ngày nay mình đi công tác nên không có lên diễn đàn giao lưu cùng các bạn. Mình ở Đồng Xoài Bình Phước và đây là Mail của mình [email protected]. Thật ra có chim đẹp nhưng mình cũng không có thời gian nhiều chăm sóc em nó. Bạn nào rảnh thì giao lưa nhé!

Hàng khủng rồi. ;)) chúc mừng bác, sao bác k làm 1 cái xem rõ đuôi dài bao nhiêu.

ban đầu bác mua có biết là bông k? vì bác nói nuôi chuyền lên, bác mua bao nhiêu? chim đẹp lỡ khoe rồi bác cho cái giá bác mua, cũng là để anh em tham khảo khi gặp hàng tương tự

ban đầu bác mua có biết là bông k? vì bác nói nuôi chuyền lên, bác mua bao nhiêu? chim đẹp lỡ khoe rồi bác cho cái giá bác mua, cũng là để anh em tham khảo khi gặp hàng tương tự

Mình mua chuyền nhưng em nó trỗ cũng đã nhiều rồi thấy có một hai lông trắng nên giá cũng cao hơn các em chuyền khác.

anh cho em địa chỉ hôm nào em ghé anh giao lưu...em ở PLong...hoặc cho em số đt trong inbox nhé...thân

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên