Chim cu gáy mới! Em nhờ các bác phán dùm em Trống hay Mái ạh (Cũng là để em biết rồi nấu cháo bồi dư

luongnguyen

Thành Viên
Điểm
18
Địa chỉ
Dầu Tiếng
Như tiêu đề ạh! Và đây là hình ảnh của em nó: Rất mong nhận được những phản hời quý báu của toàn thể các bác:

TRân trọng

Relate Threads
Latest Threads
Ðề: Chim cu gáy mới! Em nhờ các bác phán dùm em Trống hay Mái ạh (Cũng là để em biết rồi nấu cháo bồi dưỡng cho bà xã ạh!) hi hi

Nếu là mái bác mang qua em,em đổi cu trống 7th lồng cho ;)

Ðề: Chim cu gáy mới! Em nhờ các bác phán dùm em Trống hay Mái ạh (Cũng là để em biết rồi nấu cháo bồi dưỡng cho bà xã ạh!) hi hi

Vậy em nó là trống rồi ạh! Xin cám ơn bác rất nhiều ạh

Anh Moderator có thể cho em biết thêm em này giọng gì được không ạh?

Em này thì trống 100% rồi. Mắt đẹp, mỏ đẹp, siêng gáy. Nhiều khả năng giọng đồng pha chút thổ bạn ạ. Trông nó xơ xác quá. Bạn cho ăn uống đủ chất, tắm nắng, hạ thổ đều thì em này sẽ nhanh nổi đấy. Chúc mừng bạn !

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Vâng xin cám ơn các bác rất nhiều ạh! Em sẽ chăm sóc em nó chu đáo! Cám ơn sự nhiệt tình của tất cả các bác

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên