chim của em mắt bị co vệt trắng

yoo_yoo214226

Thành Viên
Điểm
6
chim của em tự nhiên có vệt trắng ở bên ngoài trong con mắt có bị sao không mấy anh em lo cho mắt em nó qua hà không biết có thầy đường không nữa chỉ em với hay là để một thời gian nó có hết không vậy giúp em chữa hết cho em nó với thakn anh nhiều.Chim của em là diều trắng hình em có up lên mấy mục lần trước đó :((

Ðề: chim của em mắt bị co vệt trắng

chim của em tự nhiên có vệt trắng ở bên ngoài trong con mắt có bị sao không mấy anh em lo cho mắt em nó qua hà không biết có thầy đường không nữa chỉ em với hay là để một thời gian nó có hết không vậy giúp em chữa hết cho em nó với thakn anh nhiều.Chim của em là diều trắng hình em có up lên mấy mục lần trước đó :((

Nó có nhắm mắt hay mở không hết mắt không bạn.Trả lời nhanh để mình hướng dẫn cách trị

cám ơn anh vin nha mắt em cũng mở bình thường nhưng tới chiều tự nhiên nó hết là bị sao vậy anh có bị lại nữa không vậy

bạn thử nhỏ thuốc nhỏ mắt cho nó xem sao.có thể do cóng nước uống bị bẩn

Nếu nó có triệu chứng như mình nói thì bạn dùng gentamicin 5ml nhỏ cho nó ngày 2 lần sẽ khỏi,bây giờ kiểm tra trong miệng nó xem có mụn dộp không nhé.phải kiểm tra mỗi ngày,có là nó dễ đi lắm đấy

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên