Chim khuớu ko hót nữa?

Đỗ văn bái

Thành viên Mới
Điểm
1
Xin hỏi nhà em nuôi một em.khướu mun đang hót rất tốt,cách đây 1 tháng em bắt thêm một em khướu bạc má về hai con thi nhau hót nhưng đợt này cứ em bạc má hót là em mun dựng lông đầu lên không hót (con khướu mun cũng không hót nữa luôn) dù phủ lồng khuớu bạc lại.cho em hỏi lý do vì sao ạ.xin cảm ơn

Xin hỏi nhà em nuôi một em.khướu mun đang hót rất tốt,cách đây 1 tháng em bắt thêm một em khướu bạc má về hai con thi nhau hót nhưng đợt này cứ em bạc má hót là em mun dựng lông đầu lên không hót (con khướu mun cũng không hót nữa luôn) dù phủ lồng khuớu bạc lại.cho em hỏi lý do vì sao ạ.xin cảm ơn
Chắc do bị đè quá rồi bạn

Hello there
The silver cheeked thrush most likely intimidates the black thrush; requiring it to stop singing and raise its feathers in defense. Birds are territorial by nature; and competition for supremacy can cause stress, in enclosed environments.

Xin chào ở đó
Rất có thể loài khướu bạc má đang đe dọa loài khướu munb; yêu cầu nó ngừng hót và dựng lông lên để phòng thủ. Bản chất của chim là lãnh thổ; và sự cạnh tranh giành quyền tối cao có thể gây ra căng thẳng trong môi trường khép kín.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,095
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên