Chim khuyên ăn có nhiều không các Cao thủ

chaomakhongmao

Thành viên Mới
Điểm
0
Mình mới nuôi hai chú khuyên, được ông bạn đi bẫy về chọn cho hai con, về nuôi được nửa tháng nay đã hót chuyện và líu. Mình thấy sao nó ăn nhiều, ị nhiều thế, ăn còn ác hơn cả mấy anh Chào và Chòe. Suốt ngày phải dọn lồng, sáng nay mùng 1 định phóng sinh cho nó xong. Các Pro nuôi Khuyên có thấy nó ăn nhiều thế không

Ðề: Chim khuyên ăn có nhiều không các Cao thủ

khuyên em cũng vậy . khiếp. mà chào mào của em , em cho ăn cám ba vì sao nó ăn cực ít thế nhỉ ???

bọn này ăn thì thôi rồi :)) ỉa cũng ghê nữa hom rồi cũng nuôi 2 con vừa thả chả gì bằng cm :))

rất nhiều là khác 1 chú khuyên ăn nhiều hơn 1 chú chào mào trưởng thành

Khuyên ăn nhiều là do khuyên chưa căng, khi khuyên căng lửa ăn rất ít! Thân!

bọn này ăn thì thôi rồi :)) ỉa cũng ghê nữa hom rồi cũng nuôi 2 con vừa thả chả gì bằng cm :))

Bạn nói dzậy chẳng khác dzì nói ng` chơi K ko bằng ng` chơi CM, mong bạn cẩn thận lời nói

Bạn nói dzậy chẳng khác dzì nói ng` chơi K ko bằng ng` chơi CM, mong bạn cẩn thận lời nói

Xin lỗi cưng mỗi ng 1 đa mê riêng .tôi chỉ noi là ko j bằng nuôi cm chứ ko nói dân chơi khuyên ko bằng dân cm. tôi chỉ trả lời đúng theo topic.bạn ko cần pải vơ vào ng như thế. :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

đấy là thời gian chim thay lông thôi bác ạ ! chim căng rồi thì ăn ít lắm

em thấy bình thường, quan trọng la mình thích, còn nếu k thích đừng nên nuôi, đã nuôi thì con j mà chả phải ăn và phải ị hả bác,e còn nuôi 5 lồng, e thấy bình thường, miễ sao thây vui là được bác ah, e nói sai bác bỏ qua nhé

con chep loi bai hat nua co day
<------ Bổ sung bài viết ------->
chung no an dc thi tot thoi chu co sao dau

Mình mới nuôi hai chú khuyên, được ông bạn đi bẫy về chọn cho hai con, về nuôi được nửa tháng nay đã hót chuyện và líu. Mình thấy sao nó ăn nhiều, ị nhiều thế, ăn còn ác hơn cả mấy anh Chào và Chòe. Suốt ngày phải dọn lồng, sáng nay mùng 1 định phóng sinh cho nó xong. Các Pro nuôi Khuyên có thấy nó ăn nhiều thế không

ko nuôi thì phóng sinh đi bác hay lại chém phét,e đang nuôi 9e,thời kì này công nhận nó ăn nhiều thật nhưng thích khoen vẫn phải chơi thôi.chịu chơi phải đi liền chơi chịu.=))=))=)) lúc đi thanh toán mà méo cả mồm :D:D:D:D

Vì khuyên nó là cái loài ruột thẳng :)) 5 con của mình ăn 1 tháng hết tầm 5 gói tt1 = 100k , chả là ji` so với 1 đam mê :X Thân !

tt1 lam j mà đắt thế bạn?chỗ mình bán có 15k/1 gói 1lg mà.mà 5 con của bạn 1 tháng ăn hết có 5 gói là quá ít đấy mình cũng nuôi 5 e mà tháng hết tầm gần 8 gói đấy.đã chơi thì j fải xoắn.ăn chơi sợ j mưa dơi.

tt1 lam j mà đắt thế bạn?chỗ mình bán có 15k/1 gói 1lg mà.mà 5 con của bạn 1 tháng ăn hết có 5 gói là quá ít đấy mình cũng nuôi 5 e mà tháng hết tầm gần 8 gói đấy.đã chơi thì j fải xoắn.ăn chơi sợ j mưa dơi.
bác này nói chuẩn này ăn chơi sợ gì mưa rơi.mưa đã rơi thì chơi bét nhè đi.mà sao em thấy khuyên nhà em ăn cũng ít lắm, hay tại em cho em nó múc nhiều hoa quả và sâu không biết, nó ăn rất ít cám

chẳng nhẽ lại ăn nhiều cám nữa để nó bội thưc ak.sâu lên cho ăn có mức độ thôi và hoa quả nữa 1 ngày lên cho ăn lượng hoa quả bằng đàu con chim thôi.bạn thử trước bữa ăn bạn ăn no hoa quả và thịt xem bạn ăn đc bnhiêu bát cơm?

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên