chim khuyên mới bẫy

vanloi

Thành Viên
Điểm
16
Ðề: chim khuyên mới bẫy

http://s1338.photobucket.com/user/vanloi86/media/Higravenh0544_zpsf22a7c6a.jpg.html?sort=3&o=6
các bác xem giúp em đây là loại khuyên gì mà lạ quá. lông lưng màu xám.bụng thì vẫn vàng. lần đầu em thấy.
Thật ra là lông màu xanh khói . Mình cũng bắt được 1 em như thế rồi . Theo mình nghĩ là nó thay lông không được ăn hoa quả màu sặc sỡ nên bộ không bóng , lông trông cũng không mượt lắm . Không có gì lạ đâu bác ạ

mùa này chim ngoài tự nhiên nó thay lông đây bạn ạ bạn cho nó ăn hỏa quả là đẹp ngay thôi bạn ạ

chim hôm nay em mới bẫy được dã thế rồi các bác ạ. không biết nó có gì đặc biệt không nhỉ.cảm ơn các bác chỉ bảo.

chim hôm nay em mới bẫy được dã thế rồi các bác ạ. không biết nó có gì đặc biệt không nhỉ.cảm ơn các bác chỉ bảo.
Do thay lông ngoài thiên nhiên hoặc ở với chủ cũ không được ăn uống đủ chất nên lông mới bạc như thế thôi chứ chăm sóc tốt thì bộ phải bóng đẹp cơ

bọn tre con chỗ em nuôi là toàn ra màu này.thiếu chất nó thế ý mà bác

con này thiếu chất r bác ạ nếu khuyên xám thì cả người xám hết còn khuyên thiếu chất thì nhìn người nó vẫn còn loang xanh

chắc là vậy. chân nó đã lên bos dầy cộp rồi.

em này của bác chủ do thiếu chất lên màu lông như vậy, còn vốn dĩ em nó là khuyên xan.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên