chim mái có nên nuôi k các pro

prynce9x

Thành viên Mới
Điểm
1
các bác cho e hỏi là e có con vk nuôi từ bé mà 6 7 tháng r k chuyện, k líu chắc chắn là mái 100% r, có nên nuôi tiếp k, thỉnh thoảng buồn cho tay vào để nó rỉa cũng vui

Ðề: chim mái có nên nuôi k các pro

Nuôi cho cho trẻ chơi hoặc làm cảnh cho vui thì đc, nhưng nghĩ công chăm mà ko đc nghe líu thì chán lắm bác ah

nếu bạn ko thích nữa thì cho đi bạn ạ.sẽ đc cảm ơn :D

Thả thôi bác ạ .............. .........

các bác cho e hỏi là e có con vk nuôi từ bé mà 6 7 tháng r k chuyện, k líu chắc chắn là mái 100% r, có nên nuôi tiếp k, thỉnh thoảng buồn cho tay vào để nó rỉa cũng vui
Bạn là người kiên trì nhất mà tôi biết trong số những người chơi chim.Nhưng khuyên cái có mấy ai nuôi đâu, thả đi cho nó sinh đẻ và bạn sẽ tìm được e đực vừa ý bạn

Thả làm gì bác, để nuôi chơi cho nó vui cửa vui nhà, còn muốn líu quá đơn giản, ra hàng máy tính mua cái MP3 (150k là cùng) dán dưới đít lồng bật líu choang choang cả ngày.

Vừa thò tay sờ gãi vẫn nghe líu, lại còn oai hơn cóc cụ, có khuyên mái líu choang choang :))

Thả làm gì bác, để nuôi chơi cho nó vui cửa vui nhà, còn muốn líu quá đơn giản, ra hàng máy tính mua cái MP3 (150k là cùng) dán dưới đít lồng bật líu choang choang cả ngày.

Vừa thò tay sờ gãi vẫn nghe líu, lại còn oai hơn cóc cụ, có khuyên mái líu choang choang :))
Đúng là bác Lãng tử rất thik líu máy. :))
Bác k thik nữa thì nên thả ra nếu nó có thể sống ở ngoài được.
không thì tặng ai đó thôi.

thuần như thế hì thả làm gì bác....
theo e là bác cứ kiếm cho e nó 1cu chống rồi làm cái avi thả cu cậu vào đó :D..
biết đâu lại có lứa khuyên con mùa sau...thân

mùa này toàn xài mái đi bẫy lại hay =))

Ôi bác ơi thế nó có gọi trống không.Cho mình đi mình về mình ve mấy em trống ở nhà mình.Mấy em trống đang thèm tình quá. :))

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên