Chim này có mang đi bẫy được không ???

quanbobui

Thành viên Mới
Điểm
1
Chẳng là nhà em có giàn khuyên gồm 6 con, thỉnh thoảng chim thiên nhiên cứ lao vào đậu nóc lồng và ăn hoa quả của 1 em khuyên trong 6 em khuyên đó, rất nhiều lần như vậy rồi ạ mà không lao vào chén của con khác....liệu em đem em khuyên hay có chim lạ đậu nóc lồng đi bẫy đc ko các bác. Mong các bác tư vấn giúp ???

Ðề: Chim này có mang đi bẫy được không ???

Cho vào lồng bẫy khắc rõ bác ạ, cái lồng bẫy rẻ mà, loại bẫy đấu > 100K thôi, dính con mộc ngon ngon bán cũng được 5 chục. Chả mấy hòa vốn

Nếu bẫy đấu thì ko dám khẳng định nó là mồi tốt; nhưng nếu bẫy sập thì con đó làm mồi ngon lành đó. Mùa nay đang mùa bẫy, gập bầ khuyên bẫy 1 ngày có khi 15-20 con, đi đổi ở hiệu chim được 10-15 gói cám.\:D/

Nếu bẫy đấu thì ko dám khẳng định nó là mồi tốt; nhưng nếu bẫy sập thì con đó làm mồi ngon lành đó. Mùa nay đang mùa bẫy, gập bầ khuyên bẫy 1 ngày có khi 15-20 con, đi đổi ở hiệu chim được 10-15 gói cám.\:D/
Thanks báchowe bẫy để nuôi thôi chứ ko mơ rì cám mú, sáng nay em đã cho em nó vào lồng 4 cửa trêo ở khu vực Tây Hồ ở đây hằng ngày để ý chim đi đôi rất nhiều...không biết chiều nay về có chú nào dính chưởng ko vì HN hơi mưa mưa.:)|:)|

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên