chim sáo mới mua.nho ae danh giá hô.

NgHanh

Thành Viên
Điểm
8
Dinh mua sáo non mà ơ chỗ mình ko có.rước đai e này ae xem giúp là trống hay mái.duoc bao nhiu tuổi.loại này nói tốt ko.mình chua nuôi nen hk bic.thanks ae trước.

Sáo đen.chân vàng mỏ vàng đẹp rồi.tuổi tác em không biết tiếng hót của loài sáo nghe khó chịu lắm.nhưng sái đen nuôi non lên là khôn và nói rỏ nhất trong tất cả loài sáo

Sáo đen.chân vàng mỏ vàng đẹp rồi.tuổi tác em không biết tiếng hót của loài sáo nghe khó chịu lắm.nhưng sái đen nuôi non lên là khôn và nói rỏ nhất trong tất cả loài sáo
Sao nầy minh mới mua ngoai tiem 250k . tuoi nay nuôi len co nói dc ko bn.

Con này chắc khoảng 1 năm tuổi trở lên. Nếu nó còn dạn thì tập cho nó chạy nhảy trong nhà cũng vui.

Dai. nói dc k bạn co tuơng lai hk.

Nói hay không hên xui ít nhiều, tuy nhiên, nếu mình cứ gặp nó là nói mãi 2-3 từ gì đó thì sau này nó cũng có thể nói lại giống giống vậy

Con sáo của mình tưởng "câm", vậy mà những gì mình dạy nó lúc 06 tháng tuổi nó lại nhớ và phát ra bằng cái mỏ nó :D

Tuy nhiên, sáo của mình ít nói lắm, chỉ noó có khách ngoài ra chỉ lầm bầm lải nhải cái gì không hiểu nổi, chắc học tiếng cằng nhằng của mình thì phải :D

Nói hay không hên xui ít nhiều, tuy nhiên, nếu mình cứ gặp nó là nói mãi 2-3 từ gì đó thì sau này nó cũng có thể nói lại giống giống vậy

Con sáo của mình tưởng "câm", vậy mà những gì mình dạy nó lúc 06 tháng tuổi nó lại nhớ và phát ra bằng cái mỏ nó :D

Tuy nhiên, sáo của mình ít nói lắm, chỉ noó có khách ngoài ra chỉ lầm bầm lải nhải cái gì không hiểu nổi, chắc học tiếng cằng nhằng của mình thì phải :D

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên