chim trời đấu nhau tranh giành gái

clgtbb

Thành viên Mới
Điểm
0
chỗ nhà em luôn có mấy chú chào mào quanh quẩn .bộ siêu khủng long .giọng sổ đc 7 8 âm .nãy lại bắt gặp mấy chú đấu nhau nên quay clip cho các bác thẩm .bác nào có chim mồi hay thì mau chóng đến thu phục thôi . . địa chỉ ngõ 149 phố cự lộc nhé .các bác nhờ nhà ng ta cho vô treo lên cây hồng xiêm là ngon. bọn chim đang đấu nhau .em lên nên nó cũng ko được sung như lúc đầu .lúc đầu vừa ra giọng vừa chơi cánh .ché thì như máy . thèm quá nhưng cũng bất lực vì ko còn con chim nào ở nhà.hihttp://www.youtube.com/watch?v=emJaa0aOdYM&feature=youtu.be

à quên . con to là chim đực .con bé hình như là mái .còn 1 con ở ngay gần đó nó đậu hơi khuất em ko quay được nhé.chỉ nghe thấy giọng nó sổ thôi

Ðề: chim trời đấu nhau tranh giành gái

Cụ có quen nhà có cây để treo mồi ở đó ko? Nếu quen và nhờ vào treo đc lồng bẫy thì cụ alo cho em sdt này 0988010785. Cuối tuần rảnh em mang mồi qua nhà cụ rồi pục kích mấy con bổi đó cụ nhé ;))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

hay quá bạn ak, ước gì kiếm được em như thế

1 thức phim khá hay nhưng hình ảnh hok đc sắc xảo cho lắm :D đề nghị chủ thớt mua máy quay đc video clip tốt nha, để anh em đc hưởng thụ những clip hay chủ thớt nha ;)

1 thức phim khá hay nhưng hình ảnh hok đc sắc xảo cho lắm :D đề nghị chủ thớt mua máy quay đc video clip tốt nha, để anh em đc hưởng thụ những clip hay chủ thớt nha ;)
có HD càng tốt ............................

ui zời .em ko quay được đoạn đầu cho các bac xem .nghe em nó ché thì sướng thôi rồi . máy em từ lúc đi sửa len về đâm ra quay mờ tịt.chán quá .

Các bạn  nhanh chóng đặt hàng với mình để được ship hàng mau nhất nhé

bọn này bắt là dc mà.cho bạn một cách nhé.nếu trên tầng thượng nhÀ bạn chúng hay lui tới thì bạn để cho nó một nải chuối.chúng ăn hết lại cho nải khác khi chúng quen ăn rồi thì bắt dễ lắm.có ông anh trên tây hồ toàn làm thế bắt gọn cả nhà heee

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên