chim vanh khuyên non keo cre re re re re

hatlinhtinh

Thành Viên
Điểm
16
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: chim vanh khuyên non keo cre re re re re

mình cũng có con khuyên kêu cree cree, nhưng nó hót chuyện nhiều, chắc chắn là trống, con đực hay con mái đều kêu cree cree, dùng file âm thanh líu và file chim mái kêu, nếu nó chuyện thì 100% là trống

Tiếng kêu đó là tiếng báo động,tìm đàn của nó các bác nhé.Cả mái cả trống đều có thể kêu cree

thank chim minh no liu lun roi khong có chuyện mà chỉ líu 1 2 mỏ là hết rồi

ồ mà sao lại nhỉ ông anh em cũng có em khuyên non, chẳng thấy chuyện gì mà líu luôn. híc.

ồ mà sao lại nhỉ ông anh em cũng có em khuyên non, chẳng thấy chuyện gì mà líu luôn. híc.

Những con đó gọi là nhan sắc thì có hạn mà tự tin thì có thừa ấy mà =))

các bác cho hỏi con khuyên của em có líu nhưng ngắn khoảng 7-8 âm nghe ko sướng lắm giờ có cách nào cho em nó líu dài hơn nữa ko bác.mong các pro đừng gạch đá em tội nghiệp.

con nào chả kêu re re re re r ẻ e

các bác cho hỏi con khuyên của em có líu nhưng ngắn khoảng 7-8 âm nghe ko sướng lắm giờ có cách nào cho em nó líu dài hơn nữa ko bác.mong các pro đừng gạch đá em tội nghiệp.
líu ngắn hay dài là do tố chất con chim, con chim líu ngắn không thể nào mà bắt nó líu dài hơn được.

thần này ngũ vãy mày nói vạy đã thấy mày ngu có con ko con có chú à
ông này nói người ta vậy không biết nghĩ à, ông mới là thằng ngu khuyên con nào mà chẳng kêu creeeee creeeee creeeeee. ngu còn tỏ ra nguy hiểm.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên