cho e hỏi Chim Chào Mào thế này bán được nhiêu hả các bác

oishi40

Thành viên Mới
Điểm
1
e có 2 chú chào mào nuôi từ bé, cũng được khoảng 2 năm rồi, giờ nó đang thay lông. e thấy thi thoảng nó xòe cánh ra mọi người bảo nó múa, 2 e chào mào cuả e cho tay vào thì mổ cả tay, hót líu lo suốt ngày, được khoảng 5,6 âm gì đấy, các bác cho hỏi nếu bán thì giá được nhiêu nhỉ ???

Ðề: cho e hỏi Chim Chào Mào thế này bán được nhiêu hả các bác

cho cái lip thẩm giọng đi bạn ơi, tùy bóng bộ, giọng, nết chơi...thế nào nữa. Nhưng bạn nuôi từ nhỏ mà lại bán à, mình nghĩ nó như đứa con của mình ý, giữ lại mà chơi bạn ơi :D

mình nuôi gần chục chú nhưng mà 2 em này là kết nhất, giờ e nó đang thay lông, mấy ông cứ vào gạ mua nhưng mà mình có biết giá đâu mà bán chứ, hôm trước thả ra nó cũng ko bay đi huýt sáo nó lại về bạn ak

Từ 600nghin đến 1tr2 / 1con.....

giá thì còn tùy thuộc vào người mua nữa, gặp gà thì bán đc giá cao, còn bt cũng tầm 600k - 800k 1 cháu

Ai hỏi mua thì cứ bảo có mấy người trả 1t5/em xem họ bảo sao.Nếu họ trả vậy thích thì bán không thích thì thôi.

một cháu nếu bán giá bình thường thì từ 600k đến 800k :D còn tùy khách nhé bạn người thích thì cũng chả kể được 1tr 1 cháu hoặc hơn nữa thì người ta vẫn mua :D

e có 2 chú chào mào nuôi từ bé, cũng được khoảng 2 năm rồi, giờ nó đang thay lông. e thấy thi thoảng nó xòe cánh ra mọi người bảo nó múa, 2 e chào mào cuả e cho tay vào thì mổ cả tay, hót líu lo suốt ngày, được khoảng 5,6 âm gì đấy, các bác cho hỏi nếu bán thì giá được nhiêu nhỉ ???

làm cái video cho a/e thưởng thức đi bạn

chốt 1 câu cho bác an tâm về em nó

chúng trên 1 tr
còn tùy tố chất.dáng.đấu đá.hót và cái giá max của nó ...... có thể hơn

e ko biết post clip lên kiểu gì @@

nói về giá thì muôn hình muôn vẻ bác à,chim hay thì 1 giá,dở thì khác, gặp người thích thì bao nhiêu tiền cũng không quan trọng gặp người không thích thì có rẻ đến mấy họ cũng chả mua, nhưng quan trọng nhất vẫn là con chim nó hay thì ms có giácó gì không đúng các bác bỏ quá cho,hi

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên