cho e hoi ve chao mao mi lua

nodaicavn

Thành viên Mới
Điểm
1
tình hình e định mua 1 chú mi lửa có ít bông trên đầu. chim hơi nhỏ,dáng bình thường.nó để giá 3 triệu các bác cho e it ý kiến có nên lấy không, e mới tham gia nên chưa úp ảnh dc

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: cho e hoi ve chao mao mi lua

tuy neu 2 mi do het thi mua dc wan trong la kinh te nua thui hang mi lua dau gau lam la chim sat thu neu di lam moi thi co duyen vo cung

thanks a đã góp í, con này mới 1 mùa, đang phân vân ko bik mùa sau có ra bông nữa ko, vì nó ra bông từ mí chỗ bị tróc lông, h bông bắt đầu mọc nhiều hơn xưa

em nghĩ có thể ra thêm nhiều hơn mà cũng có thể mất hút luôn bác ạ ....

bác này nói đúng. e có 1 chú mí lửa cả 2 bên, nhưng khi thay lông xong thì chỉ còn mỗi 1 bên

tình hình e định mua 1 chú mi lửa có ít bông trên đầu. chim hơi nhỏ,dáng bình thường.nó để giá 3 triệu các bác cho e it ý kiến có nên lấy không, e mới tham gia nên chưa úp ảnh dc

tiền nằm trong tay bạn , thích thì cứ việc mua mà chơi,chim chơi theo sở thích của mình chứ không chơi theo sở thích của người khác . Suy nghĩ làm gì cho mệt

tiền nằm trong tay bạn , thích thì cứ việc mua mà chơi,chim chơi theo sở thích của mình chứ không chơi theo sở thích của người khác . Suy nghĩ làm gì cho mệt
chuẩn quan trọng là mình có thích không thôi:D

Chuẩn không cần chỉnh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

biết là vậy!! nhung e cũng chua co kinh nghiem chọn chim. so mua về ma không chơi duoc thi cũng phí

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên