Cho em hỏi 1 câu hỏi hơi ngu

okeduocroi

Thành viên Mới
Điểm
1
E mới đc cho con choè lửa. Cổ thắt, mắt lồi. Có mỗi 1 điểm mà em k ưng là nó có phần mỏ nhỏ dài ra ở đầu mỏ trên của của chim. Thấy m.n gọi đó là mỏ trấu. Vậy các thím cho e hỏi mỏ như vậy có ảnh hưởng nhiều tới sự nghiệp ca sĩ của em nó không ạh? các thím phán giùm em

Ðề: Cho em hỏi 1 câu hỏi hơi ngu

Bác cho củ lạc vào cho em nó mổ gẫy đi,hay làm cái chóp mài cho vào cóng cám ấy.nhìn nó mất thẩm mĩ chứ chả ảnh huỏng gì đâu

Nghe mọi người nói cho ăn con liêu điêu cũng hết mà bữa giờ em lửa nhà mình ngày nào cũng làm 1 con liêu điêu (cả tuần nay) mà chưa thấy hiệu quả

Tự nó sẽ làm gãy thôi bạn ak! Em nhà mình ra hoài, cứ ra dài tự nó làm cho gãy ak.

Mình thấy nó xuống bố lồng gặm báo lót vũ vũ vài cái là gãy ak. k sao đậu

- Mỏ chấu là chim chăm không được tốt hoặc đang suy chưa căng lửa - cứ chăm đều tay mồi tươi căng lửa là tự hết. Nó cứ được ăn mồi tươi nhiều thì nó hay mài mỏ vào cầu còn ăn cám thì chẳng phải mài thành ra nó mới thành mỏ chấu

E mới đc cho con choè lửa. Cổ thắt, mắt lồi. Có mỗi 1 điểm mà em k ưng là nó có phần mỏ nhỏ dài ra ở đầu mỏ trên của của chim. Thấy m.n gọi đó là mỏ trấu. Vậy các thím cho e hỏi mỏ như vậy có ảnh hưởng nhiều tới sự nghiệp ca sĩ của em nó không ạh? các thím phán giùm em
Căng lửa thì nó tự biết cách làm gãy,ko cần đến tác động của bak

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên