cho em hỏi 1 chút về em khuyên mới bẫy được ạ

nhipsongtre8x88

Thành Viên
Điểm
18
trước tiên e xin chào các anh,em diễn đàn,em theo dõi diễn đàn cũng đã lâu,nhưng chưa bjo đăng ký làm thành viên chính thức,chim thì em cũng chơi với 1 ông chú nhà bên,2 chú cháu có khoảng 20 chục lồng đủ loại chim,nhưng kinh nghiệm thì vẫn còn non kém cách đây khoảng 15 ngày em có bẫy đấu đc 1 em khuyên mọc,về nhà 2 ngày đã ăn cám ngon,rít như rít thuốc lào,em mà huýt sáo 1 lúc là rít theo ngay,2 con chòe mà hót là em khuyên cũng cất tiếng rít theo luôn,
ngày hôm qua có 1 bác đến nhà chơi bảo chim khách trả 700k ,nhưng em không bán,các bác có kinh nghiệm đánh giá hộ em cái,lên bán hay đẻ nuôi,
clip thì em có quay nhưng nặng quá e chưa post lên đc
thanks các bác

Ðề: cho em hỏi 1 chút về em khuyên mới bẫy được ạ

rít thôi đã líu đâu bán đi bác được giá đấy :))

Oh tất nhiên có líu chứ bác.trưa e nó líu đc khoang lúc xong thôi

mộc 700k thì cũng bán được, chỉ còn xem cái tình cảm của bác với em nó ra sao nữa thôi.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

bán đi bác làm mấy gói tc vàng mộc nào cũng líu

em cũng có 1 chú tự tay bẫy đấu về được nửa ngày là líu, nghe líu rùi mới vào cám,đến nay cũng được hơn tháng ngày nào cũng líu,không biết bán được nhiêu nhỉ

em cũng có 1 chú tự tay bẫy đấu về được nửa ngày là líu, nghe líu rùi mới vào cám,đến nay cũng được hơn tháng ngày nào cũng líu,không biết bán được nhiêu nhỉ
kiếm được những con bản lĩnh như vậy là không dễ đâu bạn ah! nếu có đam mê thì giữ lại mà hưởng thụ.., !

Theo em các bác đã không muốn nuôi thì cứ bán đi rồi bẫy em khác. Những bác thực sự thích nuôi và kết em nào thì có trả cao cũng không bán à.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên