cho em hỏi cách huấn luyện black windeg kite

yoo_yoo214226

Thành Viên
Điểm
6
hỏm rày em có cho em nó bay tự do nhưng làm cách nào mình hít gió em nó bay xuống vậy mấy anh chứ nó bay xuống có một lân hà trừ khi nó đói nó no thì nó không xuống đậu trên cây hoài vậy đó hay hướng dẫn cho em cách huấn luyện chim theo cách phản xạ đi mấy anh bây giờ em nó cũng không chịu đội hôd nữa nè :-h

Relate Threads
Hỏi về ưng ấn
Hỏi về ưng ấn bởi Cococn,
cho minh hoi ve dieu mao(black baza)
cho minh hoi ve dieu mao(black baza) bởi chimdieumao19,
Cho e hỏi về diều trắng
Cho e hỏi về diều trắng bởi Hieuro1250,
Chuyên cung cấp thức ăn cho chim
Chuyên cung cấp thức ăn cho chim bởi gaconVCN,
Bác xem giúp em tại sao
Bác xem giúp em tại sao bởi Megatronhp,
hỏi về chim diều trắng
hỏi về chim diều trắng bởi nguyễn giang,
Ðề: cho em hỏi cách huấn luyện black windeg kite

sao thấy bạn nói cho chim bay tự do được rồi tưởng bạn có kinh nghiệm tốt rồi sao bây giờ còn hỏi ae

thì em có cho em nó bay tự do thật nhưng em nó thương đậu trên cây enten qua hà em keu một lần la cỡ 10' nó mới xuống lâu thật đó chỉ cách huấn luyện em nó lại với

bạn có đầy đủ phụ kiện chưa( mọi thứ)

Nó đói 10 phút nó mới bay xuống.:))
Chứ nó no là đã bay đi mất tiêu rồi!Cẩn thận nhá bạn!
Thân!

dạ em cũng có găng tay ,còi ,hood,jesses,cân vậy đủ chưa vậy anh tại em mới chơi đây thôi mà nghe nói anh có bán chim nữa hả?:)

dạ em cũng có găng tay ,còi ,hood,jesses,cân vậy đủ chưa vậy anh tại em mới chơi đây thôi mà nghe nói anh có bán chim nữa hả?:)

mình chỉ lấy dùm ae thôi chứ buôn bán gì đâu .Ah mà bạn cho mình coi phụ kiện của bạn được ko( nếu bạn ko thích thì thôi)

anh co thể cho em biết giá ưng ấn dộ con được mà vận chuyển từ thành phố xuống kiên giang em nó có bị chết không anh.Em rất hâm mộ con chim của anh trong video clip có phải con chim của anh chim ưng ấn độ không còn phụ kiện em sẽ úp lên chiều nay cám ơn anh nhiều :-bd

anh co thể cho em biết giá ưng ấn dộ con được mà vận chuyển từ thành phố xuống kiên giang em nó có bị chết không anh.Em rất hâm mộ con chim của anh trong video clip có phải con chim của anh chim ưng ấn độ không còn phụ kiện em sẽ úp lên chiều nay cám ơn anh nhiều :-bd

tên con đó cũng là tên tựa đề topic

con đó là đại bàng ưng

cho em hỏi cân dung để làm gi vậy

khi con chim của bạn đã thả bay tự do được thì chẵng còn vấn đề gì để người khác chỉ bạn hết. bạn có thể up clip thả tự do con chim của bạn như thế nào và thái độ con chim thì mấy lão tiền bối mới có thể giúp bạn được. ( cần có cái clip chứng minh như thế nào bạn nhé cái này là quang trọng nhất )

mấy anh có thể cho em hỏi nếu mà con chim nuôi từ còn móm ăn đến lúc traint được và bay tự do được thì khoảng bao nhiu tháng không

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên