cho em hoi cach lam nong chim cu gay de

lamtoi

Thành viên Mới
Điểm
1
Cac bac oi jup em voi!!!!!jup em cach lam nong cho chim cu gay de.neu co hinh anh thi em cam on nhieu lam

Relate Threads
Chim cu gáy
Chim cu gáy bởi An an 11123,
Chim cu gáy
Chim cu gáy bởi An an 11123,
Cu gáy tự rỉa lông
Cu gáy tự rỉa lông bởi thugiang07,
Cách bẫy chim cu gáy
Cách bẫy chim cu gáy bởi ngoctuan,
Latest Threads
Ðề: cho em hoi cach lam nong chim cu gay de

bạn nuôi gáy ta hay gáy pháp vậy

Em dang nuoi gay ta bac ah.duoc 2tuoi joi.hom vua joi em treo hai nong gan nhau thay chung quan quit nhau lam.nay em treo xa chung goi nhau many lem

bạn làm lồng to hay nhỏ cũng tùy nhưng thể tích không lên nhỏ hơn 1m3 và có 2 ngăn 1 ngăn to và 1ngăn nhỏ để sử lý tình huống khi có cuộc đụng độ sảy ra giữa chim mái và chim trống

Bài viết về câu hỏi này của bạn mình cũng đã viết và trả lời rất cụ thể bao gồm cả hính ảnh bạn có thể gõ vào phần tìm kiếm tại chức năng công cụ phía trên của diễn đàn để tìm lại đọc. Nếu không tìm được mai mình sẽ gửi lại 1 cách chi tiết nhất bao gồm cả mẫu cho bạn quan sát tham khảo theo phương thức 1-chuyên nghiệp. 2- bán chuyên nghiệp.

Bài viết về câu hỏi này của bạn mình cũng đã viết và trả lời rất cụ thể bao gồm cả hính ảnh bạn có thể gõ vào phần tìm kiếm tại chức năng công cụ phía trên của diễn đàn để tìm lại đọc. Nếu không tìm được mai mình sẽ gửi lại 1 cách chi tiết nhất bao gồm cả mẫu cho bạn quan sát tham khảo theo phương thức 1-chuyên nghiệp. 2- bán chuyên nghiệp.

Tiện đây bác manhhahp cứ cho link luôn chuyển đến cho nhanh ạ.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,441
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên