cho em hỏi giá của chim săn mồi

nh0kqb

Thành Viên
Điểm
16
em xem thấy trên diễn đàn các a nuôi chim ưng hay quá em kũng định tậu 1 kon về nuôi ko bjk giá cả thế nào các bác cho em y kiên

Ðề: cho em hỏi giá của chim săn mồi

theo mình thì dòng này nó vô giá lắm bạn ak! tùy theo mùa chim mà giá có thể đẩy lên cao hơn giá thị trường, và còn tùy vào tình trạng, khả năng, sức khỏe của chim nữa.

theo mình thì dòng này nó vô giá lắm bạn ak! tùy theo mùa chim mà giá có thể đẩy lên cao hơn giá thị trường, và còn tùy vào tình trạng, khả năng, sức khỏe của chim nữa.
mình bổ sung tí, còn tùy vào thằng bán chim nữa bạn à. Thời buổi này nhiều thắng Lý Thông chém gió lắm hehe

mình bổ sung tí, còn tùy vào thằng bán chim nữa bạn à. Thời buổi này nhiều thắng Lý Thông chém gió lắm
câu hay nhất trong ngày:)..............

mình bổ sung tí, còn tùy vào thằng bán chim nữa bạn à. Thời buổi này nhiều thắng Lý Thông chém gió lắm hehe

bác này nói đúng đó bác! còn tùy vào người bán nữa! giống như có những người mình gặp bán dọc đường mình dừng lại hỏi con DT này là con gì. thì nó báo là con này là con chim Ưng or Đại Bàng =)). lúc đó là quay đầu xe đi lun! còn gặp nhưng người chưa rành về chim săn mồi thì..........., chắc nghe đại Bàng là móc ví ra mua rồi ;))

em đang nuôi cú lợn nhưng thích ưng ấn không biết giá cả thế nào ạkk
em theo dõi diễn đàn mãi nhưng hôm nay mới lập đc ních

Bán chim cắt kestrel a em mua pm 01688650567

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom