Cho em hỏi về chào mào bẫy đấu

hiencmgl

Thành Viên
Điểm
8
Tình hình là em ms bẩy được 1 em Cm nhưng nhìn tướng tá em ấy nhỏ con nhìn khá giống mấy em mái ...khi bẩy là có 1 cặp chim về thì chim mồi chéc và đấu và lúc dính thì dính 1 con ...và 1 con bay đi ...cho em hỏi có khi nào em mái ham an bay vào truoc không ạ ...e ms chơi nên mong ảe giúp đỡ ak

:) Xin chia sẻ với bạn thế này, nếu đã đi bẫy đấu thì ko nên treo thêm mồi làm gì vì khả năng chim mái đói nhảy vào vẫn có tuy nhiên ít thôi. Tướng tá ko quá quan trọng mà khi bổi về đấu và nhảy cầu tử thì biết ngay trống mái. Còn nếu ko quan sát dc thì về nuôi vài hôm chim ra giọng thì biết ngay. :)

Up up
:) Xin chia sẻ với bạn thế này, nếu đã đi bẫy đấu thì ko nên treo thêm mồi làm gì vì khả năng chim mái đói nhảy vào vẫn có tuy nhiên ít thôi. Tướng tá ko quá quan trọng mà khi bổi về đấu và nhảy cầu tử thì biết ngay trống mái. Còn nếu ko quan sát dc thì về nuôi vài hôm chim ra giọng thì biết ngay. :)
Xui là e vừa quay đi thì dính a ...nhưng không biết e nago nhảy a ..tks a mong e nok là trống

thường thi thế này.cặp về một con bị dính nếu trống dính mái chỉ nhìn qua cái rồi phủi đót bay đi(bọn phụ bạc) nếu là mái dính thì trống sẻ sàng qua sáng lại loay hoay hốt hoảng ngay vì lo cho vợ.cụ nhòm dùm em mi mắt trên của em nó tròn hay méo nào

thường thi thế này.cặp về một con bị dính nếu trống dính mái chỉ nhìn qua cái rồi phủi đót bay đi(bọn phụ bạc) nếu là mái dính thì trống sẻ sàng qua sáng lại loay hoay hốt hoảng ngay vì lo cho vợ.cụ nhòm dùm em mi mắt trên của em nó tròn hay méo nào
Hình e nok díh bẩy nè a nhát quá ko chụp dk chỉ có tấm ms bắt e nok thui a ..a xem hộ e

mí to mào cao qua đầu chắc trống rồi cụ.
Tks a ạ ...với lại kê chim vào thì e nok ko thái độ nhưng con chim thuần của e thì nok khá là hăng chét và bung cánh ...nếu là trống thì vui ...e này nhoài rừng chơi khá hay ...tks a nêmo ạ

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên