cho mình hỏi giá của mấy loài chim

lekhanh_singer

Thành Viên
Điểm
6
cưỡng = ? , nhồng = ? , sáo = ? tất cả điều là chim non và cho mình hỏi là mua o đâu hiện tại đang có nhé ! thank nhìu nhé .;;);;);;);;);;)(*)(*)(*)(*)

Ðề: cho mình hỏi giá của mấy loài chim

tiệm chim chính đào:cưỡng 120k/em,nhồng 1tr3/em,sáo nâu 70k/em,sáo đen chưa có nên chưa cập nhật giá được.
Chợ chim thuận kiều:cưỡng 180k/em,nhồng 1tr6/em,sáo nâu 90k/em,sáo đen dao động từ 180k-200k/em.

thank bác nhìu nhé ! ma các bác biết sáo đen hay sáo nâu loài nào bit nói vậy và cho thêm nhìu kinh nghiệm nuôi mấy loài tren đi ! thank

hix hôm bữa bị hố 2 em nhồng 1tr5 sáo 90 rùi

thank bác nhìu nhé ! ma các bác biết sáo đen hay sáo nâu loài nào bit nói vậy và cho thêm nhìu kinh nghiệm nuôi mấy loài tren đi ! thank

Mình nuôi sáo toàn cho ăn cám trứng+cào cào+dế+chuối lâu lâu thì thêm vài miếng thịt bò chín,còn sáo nào biết nói nhanh hơn thì mình không biết.

thank ban nhé ! mấy loài kia cũng ăn như vậy hả bạn

sáo đen với sáo nâu khác biệt thế nào vậy loài nào nói nhìu hơn vậy ?

uhm cám ơn bạn nhìu nha ! chắc phải nhờ pro vô giúp thui hihi

uhm cám ơn bạn nhìu nha ! chắc phải nhờ pro vô giúp thui hihi

Mình cũng hẻm phải pro đâu nhưng cũng có ý định nuôi nên mình có tham khảo ae chút thôi.yểng(nhồng) nói tốt nhất rồi.còn sáo thì nghe nói sáo đen nói tốt hơn/nhưng theo mình thấy thì cũng nhiều ae nuôi sáo nâu nói cũng khá tốt nhưng tỷ lệ nuôi sáo đen cao hơn nên có thể là sáo đen nói tốt hơn. theo mình thì cũng như nhau thôi và tùy vào từng con và từng cách dạy nói nữa.

cám ơn bác nhé ! mình cũng định nuôi một con và h cũng đã bik cách nuôi và chọn loại nào để nuôi rùi ! hihi mà các bác có bik chọn cưỡng con hok ? cách chọn trống mái nữa

sáo đen nói rõ hơn sáo nâu bạn ah,còn sáo nâu thân chủ hơn

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên