Chòe lửa mới mua 1 tháng

huynhnghiadk

Thành viên Mới
Điểm
1
Địa chỉ
Cho Lau - Binh Thuan
EM NÀY MÌNH MỚI MUA LẠI CỦA CHỦ KHAC Về, giọng hót không biết được nhiều giọng hay không và dáng có được không? mong các bạn cho mình thêm ý kiến.
http://www.youtube.com/watch?v=af9Ph_BHdX0

[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=af9Ph_BHdX0[/YOUTB]

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Chòe lửa mới mua 1 tháng

Đuôi dài đẹp đấy. Chắc khoảng 21. Lông lá cũng ok. Nhìn dáng thì bắt đầu vào thời kì căng lửa. Em này đứng cầu thế này chắc chim thuộc rồi. Ko biết tuổi lồng bao nhiêu. Nhưng nói thật là hót ko hay, mà chính xác hơn là kêu nhiều mới đúng. Thái độ cũng ko tốt, nết chơi bt. hót bệt cầu ko sàng cầu đánh đuôi.

giá mua bao nhiêu bác??????????????????????

Chim đuôi dài mà thuần ghê. chắc chưa quen nhà nên hót chưa máu lắm.

op lung nillkin giá rẻ 0902 249 887

- Nhìn thế nhưng đưôi chưa chắc dc 20 phân, con này hoặc là lạ nhà 2 là chưa được căng cho lắm

2tr thì pải chăm cẩn thận, mình mua mộc có 300k nuôi 4 tháng cung hót

mình mua mộc 250k,về ngày thứ 3 là hót xổng,bây giờ rất nhiều giọng,mới nuôi đc 2 tuần mà dạn lắm,bón dế bón sâu lao vào mổ ầm ầm,hót cả ngày,hôm nào đăng clip mọi người xem,con này của bạn nhìn dáng vs đuôi thì đc nhưng giọng hót chán quá... thân

minh cũng mới mua một em bồi 350k mua chiều về sáng hôm sau hót luôn

mình cũng mới mua một em mang từ Gia Lai da được 5 ngày rồi 2 ngày đầu chỉ thấy hót truyện nhưng 3 ngày nay hót xổng rồi chắc vẫn còn lửa rừng

da choi chim hot thi cai dau tien la phai hot that hay.roi moi den hinh dang.chon chim dep ma hot chang hay thi nan lam.nhai di nhai lai cung nhuc dau:-@

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên