Chủ nhật Cả nhà ta cùng tắm! (Nhồng-Sáo-CM)

langtu1204

Thành Viên
Điểm
18
Hôm nay sáng trời nắng đẹp, tổng động viên vệ sinh lồng, tắm táp cho mấy em! Mời anh em xem clips mấy bé!http://youtu.be/Mak0G9to2R8

Ðề: Chủ nhật Cả nhà ta cùng tắm! (Nhồng-Sáo-CM)

Nhìn sum vầy quá xá, 2 con nhồng tắm xong rồi à?

Hì hì, 2 em nó tắm mình phải canh kĩ nên k quay được 2 em nó tắm! Chủ nhật tuần sau con mình qua 1 tháng rồi, bạn rãnh ghé Gò Vấp, qua nhà mình chơi. cà phê cà pháo chém gió trao đổi kinh nghiệm...Hai em Nhồng giờ tắm xong nó sung nên quậy phá đến tận 3g chiều mới thôi, giấy báo lót chuồng nó lôi lên nghịch, treo lồng gần mấy cây Lan là nó lôi vào phá hết...

gò vấp chỗ nào thế , mình cũng gò vấp nè

Nguyễn Văn Nghi, GV: Đối diện nhà truyền thống và UBND phường 7, vào hẻm hen. Nếu gặp chủ nhật hẹn cà phê chổ Kho bạc nhà nước đầu đường Nguyễn Oanh là đẹp nhất.

2 em yểng 1 sáo sau này bạn phải tách riêng để tập nói ah? sáo của bạn được mấy tháng rồi, đã dạy j cho nó chưa

Sáng tách ra cho mỗi em một khu vực, cho nghe MP3. Chứ mình không có thời gian tập cho em nó, mình ưu tiên dạy cho em Nhồng Nynah là chính (em nhỏ con). 2 em Nhồng dạo này phá và hét là chính chứ biết nghe lời học nói gì cả. Em Sáo để riêng thì ngoan ngoãn lắm.

A Minh đổi nick rồi hả? a qua coi con Nhồng của e cho nghe MP3 được chưa?e mới up lên đó

Mua được lồng chưa bạn. Nhớ up lên cho ae xem nhé

Rất là hoành tráng, "Ba anh em Siêu nhân" của nguyentanhai dễ thương quá. Mà cắt cánh tới đâu rồi bạn, coi chừng bay mất đó, Nhồng lực bay mạnh lắm.
Ở trên mình kiếm chổ thả Nhồng như bạn hơi khó: không chó thì mèo, không xe cộ cán thì cũng giang hồ đua mất....

Nhà bác là chống chỉ định cho người già và trẻ nhỏ @@

Mua được lồng chưa bạn. Nhớ up lên cho ae xem nhé

Hôm nay mới rãnh để úp nè! Mình mua hôm đó luôn, lồng 70K, 2 cóng+2 cầu = 20K. Về thả vào rộng rãi em nó vui chơi thỏa thích, nhảy nhót suốt nên ăn uống cũng nhiều hơn! Nhưng tối lại không chịu ngủ lồng đó mặc dù được mặc áo lồng, đành về lồng cũ ngủ - sáng hôm sau lại qua lồng mới (Giờ ngày nào cũng vậy cả).

Vậy bự bằng cái lồng tắm mình kg vây

Bự hơn chứ, nó có chiều cao và dễ bố trí Cầu. Lồng này nhốt Chym nhảy thoải mái lắm, đảm bảo Chym bạn khỏe hơn vì nhảy nhiều, ngoài ra vì nhảy nhiều nên nhanh đói ăn nhiều lắm.

Chính xác! lồng này rộng 40 x 40 x 55cm (cao: tính từ đáy lồng lên đỉnh).

Chim to quá, đẹp quá chúc mừng chủ thớt !!

a Minh cưng chim quá, ban ngày 1 lồng, ban đêm 1 lồng,hehehe

a Minh cưng chim quá, ban ngày 1 lồng, ban đêm 1 lồng,hehehe
Không chiều em nó cũng không được, tính khí nó thất thường lắm, ban đêm là đòi về lồng kia ngủ. tầm 5g30 là nhảy nhót đòi về rồi, bỏ vào lồng là nhìn mặt em nó phê lắm, bò sát đáy đi vòng tròn kêu sịp sịp trông dễ thương thật.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên