Chuyên Bán Buôn Bán Lẻ Chim Họa Mi Hót,Chiến Các Loại>>Giá Cả hợp lí>>Ship Toàn Quốc

haonamls

Thành viên Mới
Điểm
1

<strong><font size="3"><span style="font-family: Verdana">
===========HảoNamLs=======LẠNG_SƠN=========== ==

>>>CHUYÊN BÁN BUÔN,BÁN LẺ CHIM HỌA MI CÁC LOẠI>>CÓ BẢO HÀNH<<<

________________________SHIP_TOÀN_QUỐC_________ __________________

-Lời Đầu tiên,mình xin gửi lời chào đến toàn thể ae trên diễn đàn,rất vui đc làm quen và giao lưu vs mọi người.- Với phương châm làm ăn lấy chữ tín và chất lương hàng làm thương hiệu. Hôm nay mình đăng bài viết này nhằm đưa tới tay ae yêu thích chim họa mi trên toàn quốc những chú chim ưng ý nhất.
-Giá bán buôn cho các cửa hàng,đại lý chim cảnh trên toàn quốc
-chim họa mi mộc bộ to , đẹp , lông lá đầy đủ , mượt mà bảo hành chim đực,không tật lỗi , đã vào cám là số lượng từ 10 đến 50 con 350k 1 chú , số lượng lớn từ 50 con trở lên giá 320k 1 chú ( càng nhập số lượng nhiều giá cả càng giảm dần theo thỏa thuận)
-Giá bán lẻ chim mộc : từ 400k đến 1000k 1 em . giá bán lẻ thì tùy từng đặc điểm và tố chất của con chim ,hình dáng con chim , tùy theo từng yêu cầu của mỗi khách hàng VD: chim họa mi mộc loại đặc biệt chân vàng mỏ vàng dáng ngũ trường...( loại này rất hiếm ) giá từ 800k-1000/1 em . nói chung là nhà mình có nhiều em đóng bộ khác nhau giá cả thì rất là hợp lý cho anh em lựa chọn
-Giá chim mộc dở từ 800k-1tr1200k 1 em
-Giá chim Thuần (chim Chiến ,chim hót ) từ 1tr500k trở lên , do 2 bên thỏa thuận
-Chim họa mi mình có bán gồm : họa mi thuần (mi chiến ,mi hót) , họa mi mộc , mộc dở , họa mi hót , mi ngũ trường , mi ngũ đoản , mi chân vàng mỏ vàng , mi mầu mắt đỏ , mầu mắt sẫm, mắt méo đầu bằng ,mi thiên về chiến , thiên về hót, mi bán dao cho các cửa hàng (bán giao bảo hành 100% chim đực to ,đẹp, không tật lỗi
~có 3 hình thức giao dịch như sau :
1- gửi tiền qua tài khoản cho mình sau đó mình sẽ gửi chim đúng theo yêu cầu bảo đảm 100% chim đến tay khách hàng.
2- Goị ĐT cho mình theo số 0988869268 lên TP Lạng Sơn và lên nhà chọn mua hàng.
3- Có thể thỏa thuận qua điện thoại hoặc gmail, imail . ibox ...cả 2 bên đều nhất trí mình gửi chim đến bến xe gần nhất AE ra kiểm tra đúng hàng như thỏa thuận thì vui long gửi tiền cho nhà xe giúp mình và nhận chim .
-Mình rất mong nhận đc. sự ủng hộ và quan tâm của toàn thể ae diễn đàn,cũng như tất cả ae chơi chim Họa Mi trên toàn quốc!
-Với phương châm như trên mình xin cam kết:
+ Gửi đúng chim đã thỏa thuận , bảo đảm chim khỏe mạnh đến tay khách hàng.
+ Bảo hành tật lỗi như: Ngoái, ngửa, mất móng, lộn mèo, hót khàn.
~ Thông tin TK
+ Tên: Phạm Hoài Nam
+ Số TK: 1010100062246
+ Ngân hàng VIETTINBANKchi nhánh tpls
+ Email:nam_de_ls
+ Gmail:haonam2888
+facebook :Hạo Nam Trần
Xin Chân Thành Cảm Ơn
<font size="3">
https://www.youtube.com/watch?v=37l3dtN6uXE
https://www.youtube.com/watch?v=CJZaol8YAYo

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Chuyên Bán Buôn Bán Lẻ Chim Họa Mi Hót,Chiến Các Loại>>Giá Cả hợp lí>>Ship Toàn Quốc

xin chào
mình muốn nhờ anh tìm hộ một em Mi, dáng ngũ trường mộc hoặc mộc dở cũng được,

Tiêu chí: Chim to, dáng 5 trường, đầu xà, họa dày và dài xếch, mắt méo, đuôi xòe càng tốt, hoa đầu đẹp, lông sáng màu, tố chất tốt, giọng hay, không tật lỗi.

có gì báo giá cho mình nhé, nếu có ảnh vui lòng gửi cho mình vào hòm inbox hoặc hòm thư email: [email protected]

Chúc bạn kinh doanh phát đạt.

Re: Ðề: Chuyên Bán Buôn Bán Lẻ Chim Họa Mi Hót,Chiến Các Loại>>Giá Cả hợp lí>>Ship Toàn Quốc

xin chào
mình muốn nhờ anh tìm hộ một em Mi, dáng ngũ trường mộc hoặc mộc dở cũng được,

Tiêu chí: Chim to, dáng 5 trường, đầu xà, họa dày và dài xếch, mắt méo, đuôi xòe càng tốt, hoa đầu đẹp, lông sáng màu, tố chất tốt, giọng hay, không tật lỗi.

có gì báo giá cho mình nhé, nếu có ảnh vui lòng gửi cho mình vào hòm inbox hoặc hòm thư email: [email protected]

Chúc bạn kinh doanh phát đạt.
Thanks bạn nhé . Mình đã gửi ảnh cho b rồi nhé . có gì k ưng bạn cứ báo lại mình.

up cho ng ae. luôn gặp may mắn nhé uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Ðề: Chuyên Bán Buôn Bán Lẻ Chim Họa Mi Hót,Chiến Các Loại>>Giá Cả hợp lí>>Ship Toàn Quốc

Đang cần tìm khoảng 5 - 10 em mộc, mục đích là hót nên bạn chọn cho mình 5 - 10 em với tiêu chí hót nhé. Y/c Bộ to, mỏ mỏng.....nói chung là tiêu chí hót nên chắc bác nắm rõ. Nếu có ảnh or clip giọng thì bác gửi vào : [email protected]

Re: Ðề: Chuyên Bán Buôn Bán Lẻ Chim Họa Mi Hót,Chiến Các Loại>>Giá Cả hợp lí>>Ship Toàn Quốc

Đang cần tìm khoảng 5 - 10 em mộc, mục đích là hót nên bạn chọn cho mình 5 - 10 em với tiêu chí hót nhé. Y/c Bộ to, mỏ mỏng.....nói chung là tiêu chí hót nên chắc bác nắm rõ. Nếu có ảnh or clip giọng thì bác gửi vào : [email protected]
Mình sẽ gửi ảnh cùng clip cho bạn trong thời gian sớm nhất nhé . có gì nháy qua sdt mình để tiện nói chuyện nhé bạn . Thanks

mình cũng lạng sơn. bác cho e xin địa chỉ qua xem.hoặc cho e ít hình ảnh.e đang tìm 1 e bộ to hoặc trên trung. đầu xà,mất méo càng tốt.màu mắt thi xanh hoặc đỏ cang ok.màu vàng thì ko nhé.lông sáng,hoa đầu ít,chân thì to khỏe.ống chân ngăn bác nhé.hoặc cân đối với bộ .mỏ to khỏe bác nhé. e nào được khoảng 70 den 80 % cũng ok

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình ở tp HCM,muốn tìm 1e mi mộc chiến mắt đỏ móng mèo,đầu xà mỏ đinh chim to con,nếu giống lào cai càn tốt,LS củng ok,nếu có cho mình xin tấm ảnh hoặc clip của e nó,và cho biết giá luôn nếu gửi vào tpHCM.đt 0913995010

Ðề: Re: Ðề: Chuyên Bán Buôn Bán Lẻ Chim Họa Mi Hót,Chiến Các Loại>>Giá Cả hợp lí>>Ship Toàn Quốc

Thanks bạn nhé . Mình đã gửi ảnh cho b rồi nhé . có gì k ưng bạn cứ báo lại mình.

có nhận đc ảnh của Nam rồi, mình muốn có cái clip của em nó thì càng tốt, nhưng chưa thấy Nam gửi clip.

Nếu Nam có con mộc hoặc mộc dở đẹp như tiêu chí mình đưa ra tố chất tốt gửi clip và ảnh cho mình nhé.

Thanks.

Mình cần tìm 1 em bộ to hoặc trên trung. đầu xà,mắt méo, hoặc đầu bằng, màu mắt xanh đen hoặc đỏ, mắt đóng cao, lông sáng màu,hoa đầu ít,chân to, móng đẹp khỏe. Ống chân ngắn, chim già rừng, hót tốt. Nếu có gửi ảnh hoặc video vào hòm thư [email protected]. Thanks.

Up cho chủ topic lên top nhé ! chúc mua may bán đắt!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bộ trưởng Ngoại giao Philippines hôm thứ Sáu cho biết Manila đang thúc đẩy một cuộc họp giữa bốn nước Đông Nam Á có những tuyên bố chủ quyền tranh chấp ở Biển Đông để có thể tìm ra lập trường chung khi thương thuyết với Trung Quốc, theo VOA.

có e nào bộ trên 73gr đầu bằng mắt đóng cao hay đầu xà.mắt méo móng mèo .hót xòe .giọng to đanh và đảo giọng tốt . bóng bộ đẹp nhìn chim liền khuôn.chim zài đòn càng tốt ,mổ vàng chân vàng nưa thì ok quá .chim tố chất nhé. và có e mộc chọi nào bộ to mặt nhing cực dữ ko bac..thấy chim là xuống cửa luôn. mo to bảng đầu to mất đóng sát mỏ cổ to.cho xin it ảnh và clip vào mail [email protected] dang quan tâm mong đc phản hồi sớm

có e nào bộ trên 73gr đầu bằng mắt đóng cao hay đầu xà.mắt méo móng mèo .hót xòe .giọng to đanh và đảo giọng tốt . bóng bộ đẹp nhìn chim liền khuôn.chim zài đòn càng tốt ,mổ vàng chân vàng nưa thì ok quá .chim tố chất nhé. và có e mộc chọi nào bộ to mặt nhing cực dữ ko bac..thấy chim là xuống cửa luôn. mo to bảng đầu to mất đóng sát mỏ cổ to.cho xin it ảnh và clip vào mail [email protected] dang quan tâm mong đc phản hồi sớm

Cám ơn anh đã quan tâm đến cửa hàng . Hiện quán E chưa có con nào như thế A ajk. hôm nào có E sẽ gửi vào mail A nhe

Bên bạn có con thuộc nào bóng bộ đẹp, hót xòe đi giàn được thì cho mình xin cái clip vào ib nhé.. chúc bạn tuần mới đắt hàng

Bên bạn có con thuộc nào bóng bộ đẹp, hót xòe đi giàn được thì cho mình xin cái clip vào ib nhé.. chúc bạn tuần mới đắt hàng
mình đã có clip ở trên bài nhé b . b xem đi ưng chú nào thì alo mình

Ban co con moc nao bo 70g đầu băng mắt méo gia rung o gui vao [email protected]

Co´ con mi mộc nào mắt xanh da trời.xin cái ảnh mình mua nha bác
[email protected]

có con mộc nào phương đầu cầu cao hở gối thuộc hàng siêu rẫy ko bạn.

Chào ban minh o dalat mun lay mi boi thi ship hang nhu the nao

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên