Clip chim cưỡng tắm!

duongtai88

Thành viên Mới
Điểm
1
Relate Threads
Cưỡng chảy máu ở đuôi
Cưỡng chảy máu ở đuôi bởi PhanDuy,
Cưỡng móng trắng
Cưỡng móng trắng bởi Võ Hiển,
Giúp đỡ về cưỡng mới mua
Giúp đỡ về cưỡng mới mua bởi Võ Hiển,
Latest Threads
Ðề: Clip chim cưỡng tắm!

Góp ý chủ thớt lần sau cho tắm tháo cái đáy lồng ra và mua cái khay làm đá to hơn để em nó bơi lội cho thoải mái.

Uhm, khay tắm hơi nhỏ......................

Mình không biết nữa, hôm bữa tháo đáy lòng ra, rồi để trong thao đổ nước vào mà nó không chịu tắm, nên phải để cái đó vào cho nó tắm. Với lại mới nuôi à, anh góp ý cỉ mình thêm nha. Thank

Mình không biết nữa, hôm bữa tháo đáy lòng ra, rồi để trong thao đổ nước vào mà nó không chịu tắm, nên phải để cái đó vào cho nó tắm. Với lại mới nuôi à, anh góp ý cỉ mình thêm nha. Thank

Ý của mình là khi cho tắm bạn tháo cái đáy lồng ra (cái khay hứng sản phẩm nó ị ấy) để nước tắm không rớt xuống đó làm cho toe toét ra. Bạn thay khay tắm to hơn cho em nó, vì nó quen tắm = cái khay cũ nên lúc đầu sẽ không tắm đâu nhưng cứ để nước vào một lúc là em nó quen và tự tắm (nếu có nhu cầu, còn trời mát mẻ thì nó ko thèm tắm).

Ý của mình là khi cho tắm bạn tháo cái đáy lồng ra (cái khay hứng sản phẩm nó ị ấy) để nước tắm không rớt xuống đó làm cho toe toét ra. Bạn thay khay tắm to hơn cho em nó, vì nó quen tắm = cái khay cũ nên lúc đầu sẽ không tắm đâu nhưng cứ để nước vào một lúc là em nó quen và tự tắm (nếu có nhu cầu, còn trời mát mẻ thì nó ko thèm tắm).

Cảm ơn bạn nha, lúc đó mình để vậy sẵn cho nước ước cái thay để cho phân nó ướt rối mình đem đi rửa luôn đó mà. Với lại mình nuôi nó bao lâu mới biết nói vậy, mình chưa lột lưỡi nó lần nào.

mình nuôi nó bao lâu mới biết nói vậy, mình chưa lột lưỡi nó lần nào.

Mình chưa nuôi cưỡng bao giờ nên không rõ lắm, nhưng mấy em cưỡng này hét thì thôi rồi, nó mà học được mấy câu chửi thề nữa thì ^:)^^:)^^:)^

Ca nước nhỏ quá bác chủ ạ:-o:-o

em nuôi con này r...ăn lắm hét nhức cả đầu
về sau giải tán l-)

Ca nước nhỏ quá bác chủ ạ:-o:-o

Mình cũng không muốn vậy đâu, do cửa lồng nhỏ quá nên mình không bỏ cái to hơn vào được, đành phải để cái nhỏ vào. Bạn có cách nào không chỉ cho mình nha!

sao ko mua lồng tắm cho e nó. Ai lại đề e nó tắm nv lsao thoải mái đc

bác nuôi lâu chưa từ non lên hay là mua lai- nếu nuôi non lên thì nói chủ thớt đừng buồn chứ nuôi cưỡng - sáo nâu(đen)- nhồng mà phải tắm trong lồng thì ko được bài bản cho lắm-con mua lại thì ko sao- mà sao bạn ko nhúng cả lồng vào chậu nước cho no tắm thoải mái- thấy nó tắm phát tội nghiệp

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên