có anh em nào ở hà nội thích cafe chém chuyện vẹt không

Sky2336789

Thành Viên
Điểm
18
nói là buổi offline thì chưa đúng lắm. mình muốn rủ ai rảnh hẹn 1 ngày anh em ngồi cafe với nhau 1 tý choquen mặt quen nick tăng máu lên 1 tý rồi về chém nhau tiếp. nếu ai có cùng suy nghĩ thi hẹn ngày giờ đề xuất địa điểm rồi cùng nhau quyết.

Ðề: có anh em nào ở hà nội thích cafe chém chuyện vẹt không

ở đó có cafe pet ko, lên đó tha hồ ngắm vẹt ngoại, thằn lằn bò sát >> ở em có nè, ở anh hình như cũng có đó lên mang tìm đi rồi kêu gọi of.

Em ok thôi nhưng trong vòng 10 ngày tới thì nhiều việc nên ko sắp xếp được. Còn sau đó thì cứ mái thoải đi ạ. Hàng tuần em cũng ok đc ấy chứ :D

anh muốn các chủ vẹt thân thiện với nhau thêm tý rảnh lúc nào ới lúc đó thêm bạn thêm vui ý mà. nếu đông thì anh em cho thời gian địa điểm rồi cùng nhau quyết. nếu vắng gọi mình bất cứ lúc nào

đi uống cafe pet tha hồ chém :)), có gì hỏi thằng chủ quán cách mua rẻ vẹt ngoại nữa :))
em thấy trên diễn đàn kia, người Hn mua vẹt ngoại dữ lắm.

Học hành vât vả chả biết tnao T.T

nói là buổi offline thì chưa đúng lắm. mình muốn rủ ai rảnh hẹn 1 ngày anh em ngồi cafe với nhau 1 tý choquen mặt quen nick tăng máu lên 1 tý rồi về chém nhau tiếp. nếu ai có cùng suy nghĩ thi hẹn ngày giờ đề xuất địa điểm rồi cùng nhau quyết.

Đề xuất của anh hay quá chỉ tội em đang bệnh nên đi lại gặp khó khăn. hic :(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

hay đấy.vẹt ngoại hay nội ko quan trọng.cái chính là niềm đam mê.cùng sở thích.hehe mình ở HD cũng xin 1 phiếu.

đi uống cafe pet tha hồ chém :)), có gì hỏi thằng chủ quán cách mua rẻ vẹt ngoại nữa :))
em thấy trên diễn đàn kia, người Hn mua vẹt ngoại dữ lắm.

kết cái avar của bác
đẹp - fê

ở đó có cafe pet ko, lên đó tha hồ ngắm vẹt ngoại, thằn lằn bò sát >> ở em có nè, ở anh hình như cũng có đó lên mang tìm đi rồi kêu gọi of.

ở HN có cả cafe pet với cafe mèo :)) nhưng sao lại hẹn gặp ở những nơi nuôi bọn pet thích ăn thịt chim cơ chứ =))

thấy ít người hưởng ứng nhỉ

Tuần sau e đk ngỉ học=)) các bác sắp xếp xem ság thì tốt qa t5 thì k đk

sang tháng em bắt đầu đi làm cả tuần rồi ,chắc chỉ rảnh mỗi chủ nhật :(vừa nãy ra kim ngưu ngó nghiêng thấy toàn ngực hồng cả già cả trẻ :)) nhưng ko nhiều lắm ,nhìn con nào mắt cũng lờ đờ như say thuốc :| chán chả buồn hỏi giá

Em ở TP.HCM chắc ko đi rồi ! hj hj
[Công đức vô lượng]-

mình mới tập tành nuôi vẹt xin phiếu đi học nghè nhé

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom