có bạn nào cho mình hỏi mình có em mộc dở mình bắt ở chợ có 10 cái lông đuôi có phải trông hay mái ạ

huuduonghy

Thành Viên
Điểm
16
mong các bạn giúp mình với ạ mình không biết nó là mái hay trống ạ

Ðề: có bạn nào cho mình hỏi mình có em mộc dở mình bắt ở chợ có 10 cái lông đuôi có phải trông hay mái ạ

10 lông đuôi là trông rồi. chúc mừng nhé . con chim bao nhiu tiền?

Ðề: có bạn nào cho mình hỏi mình có em mộc dở mình bắt ở chợ có 10 cái lông đuôi có phải trông hay mái ạ

con chim này mình mua 180 nghin bạn ạ nó là chim bẫy đấu mà mình bắt về được 2 hôm nay rồi mà chưa thấy ra giọng bạn ạ
<------ Bổ sung bài viết ------->
tiện đây bạn cho mình hỏi chào mào ăn cám thúy tuấn sau này có chơi ở giàn được không bạn

cứ phải nghe cái giọng nhé cho cận thận bạn ah .Bạn mua ở đâu bảo người ta bảo hành cho

mộc dở mf ko hót thì lạ nhỉ , vs lại chim tróng hay mái thì bác phải cho cái hình mới phán đc , còn 10 hay 12 lông thì vẫn có thể là mái hoặc trống

xem luoi có chấm đen là chắc ăn. bặn tách mỏ xem thử đi

theo em chác ăn chỉ có là.............................. Mổ ra mơi chuẩn:-"

vần em cũng thư mở mồm nó ra rồi lữoi nó hơi den thôi ạ
<------ Bổ sung bài viết ------->
ma các cho em hỏi luôn cám thúy tuân có đi được dàn không ạ

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên