có chú mồi lỡ mời anh em nhân xét dùm

lehung909711

Thành viên Mới
Điểm
1
Ðề: có chú mồi lỡ mời anh em nhân xét dùm

nhờ các bác chém dum vai câu. dao nay em thấy bôi vào ma no chăng gù ji hết.
ko biết no có bỏ ko biết nữa?hep với ae

em nay thổ rồi.gù khá hiền chim.chim kèm ít.phóng nhiều.chậm miệng.nhưng bạn trơi bạn phải hiền.bạn mà nóng là bạn chơi em nó không được đâu nha

-chim chưa cang đẫy thôi chứ con này tương đối ok bo tốt hậu hơi có phần kém 1 chút nhưng không sao chơi tốt bởi chim do tay mình nuôi lên và luyện mồi mà :-"

Đúng như bác Mạnh Hà nói - Do chưa nỗi căng chứt em này là một em mồi tương đối ok đấy bác ạ

bác dí nhiều quá nên nó cũng wen rùi ít gù là phải . chứ nhìn mắt đỏ thế kia cũng bít chim dữ rùi .:-ss:-ss

con này giọng thổ pha đồng , nước chơi có rước có kèm tạm ổn , nước hậu gù ko nhiều có nhịp cánh xoay cầu , nhưng được cái tiếng có duyên nên bổi vẫn thích nó .
thân chào !

thanhs mây bac nha.minh rat vui khi cac bac noi ve con chim do.

thanhs mây bac nha.minh rat vui khi cac bac noi ve con chim do.

bác nên cảm ơn bác manhhahp và bác cugayquangngai ấy 2 bác ấy nói chuẩn về con chim của bác chủ thớ đó nhưng em thì cũng theo quan điểm của bác cugayquangngai nhiều hơn về em mồi lở của bác.cố gắng chăm em nó cho tốt đi,rồi đi chơi cùng anh em cho vui.chúc bác cu mau sung và có chim hay.

các bac nhật xét chim minh thì minh cam on nhiều, ko phaj một người hai 2 người ma mình cám ơn ,nói như bac người khác vao nhận xét mà mình ko cám ơn họ thì xem thường họ mất.nên ai nhận xét ji thì mình đều cảm ơn hết.chúc các ae chơi chim mọi ngày đều vui.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên