Có con chuyện xòe, líu bù đầu và có tý cựa mời anh em thẩm!

tuti_84

Công Chọi
Điểm
38
Hôm nay về nhà buổi trưa tranh thủ tắm táp cho mấy em, có em khuyên yêu quý vừa khô lông xong, vào cám anh Hiển Bảo Khánh 3 hôm mời các bác thị dâm!
1. Em nó đi chuyện
[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=ZsGw96TuiKA&feature=youtu.be[/YOUTB]
2. Em nó tập tành líu
[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=64Yr_-_s0Bs&feature=youtu.be[/YOUTB]
Gần phút thứ 2 em nó làm tý chòe thể hiện mình đang lên hình =))! Em nó thấy gió mát nên làm tý bù đầu Mùa trước em nó líu có cựa nhiều nhưng giờ chắc lửa chưa có mấy nên hơi cựa 1 chút chút chưa ra đuôi được! Chúc các bác vui vẻ! Anh em chuyển sang chế độ HD xem cho nó nét nhé Thân!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Có con chuyện xòe, líu bù đầu và có tý cựa mời anh em thẩm!

chim hay chúc mừng bác nhưng giọng chưa căng lắm.

Ngon rồiHôm nào xách đi dãi cùng anh đê

Hii lửa có tý tẹo mang ra dãi lại chột anh ạ! Em đợi lên lửa cho con này xong qua tết mới dám mang đi dãi anh ạ! Tầm này dãi nó lại sợ đến năm sau thì chết hii! Thân!

Nửa tháng nữa thì ok đấy a nhỉ. Lông lá vẫn chưa ốp thì chưa căng được ;)) Chắc cũng do a mới đổi cám nữa. Chúc mừng a nhé nhìn e nó xòe xoẹt mà thik ghê.

Con này vẫn còn lông chưa bục em ạ! Thấy cám bác Hiển bảo sắp bục lông ăn vẫn ok nên cứ phang vào xem em nó ra sao hii! Thân!

chim hay. nhà nhà dùng Hiển BK người người dùng Hiển BK. nhưng công nhận cám tốt thật. hy vọng bác Hiển sẽ giữ mãi cốt cám như này chứ đừng sau này vì sản xuất quy mô lớn mà kém chất đi

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,440
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên