Có lên mua chú như thế này ko các bác

tttn

Thành Viên
Điểm
6
Họng bò, mào đinh, hot 5 tiếng, cũng thuần, người xách lồng ko nhảy , nhưng nghe nói đi bẫy bị vỡ chim rôi, nó bán 500k mà ko biết có lênn mua ko ah

Ðề: Có lên mua chú như thế này ko các bác

vỡ rồi thì mua làm gì hả bác, tìm em khác mà chơi chứ

upppppppppppppppppppppppppppppppp

nếu chú thĩch thì mua . t thì nghĩ nên kiếm con lhác . thiếu j cm hay . con này mới có 5 giọng 400l là căng

giọng 5 âm mà 500k. bác mua k em bán cho, chim dài đòn, mào đinh cao, giọng quách cù lèo, quách chào quyu,bắt cô trói cột, 5 âm và 6 âm thì e k dịch đc.tách đỏ to.bề ngoài cực thon và dài, thành tích bẫy đc 3 mộc rồi (mỗi tội bị lộn vì cho vào lồng bẫy..:)))))))

giọng 5 âm mà 500k. bác mua k em bán cho, chim dài đòn, mào đinh cao, giọng quách cù lèo, quách chào quyu,bắt cô trói cột, 5 âm và 6 âm thì e k dịch đc.tách đỏ to.bề ngoài cực thon và dài, thành tích bẫy đc 3 mộc rồi (mỗi tội bị lộn vì cho vào lồng bẫy..:)))))))

bị lộn thì thôi . . . về mà nó cứ làm xiếc cả ngày thì chán

bác ở đâu ? em qua đc em múc :)) về lúc nào cho con bé con ăn mang ra cho nó xem đỡ pải đi xem xiếc =))

pm cái đc va sdt vào inbox e nhé :) mồi ngon múc thật đấy, lộn hay mất móng què chân đc hết :)) ko làm mồi bãy thì làm mồi nhậu :))

bây giờ mới thấy đúng là chào mào hót ; quach cù lèo, quách chào quyu.

hay

chim đã bể roài, và giọng lại như vậy thì mua làm giề, màng về thêm nản, roài tụt hết cả đảm mê chim cò đóa cụ à.

bác có clip đăng lên cho anh em thẩm thì hay hơn

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên