Có phải chim đang thay lông

trungsontay

Thành viên Mới
Điểm
1
Hôm e chó khuyên qua lồng tắm thấy dưới đấy lồng có vài cái lông. e nghĩ nó đang thay lông .các bác cho e biết có phải nó đang thay lông k.E mua dế cho nó ăn nhưng k ăn. e rạch bung, bỏ đầu cài vào móc nhưng nó k ăn.ai biết chỉ giúp e chó e nó ăn đc k.

Ðề: Có phải chim đang thay lông

sáng dậy thấy vài cọng lông rụng dưới sàn và chim không có hiện tượng bị quấy nhiễu trong đêm thì chính xác là e nó đang thay lông đấy bác ạ
còn dế không ăn thì bác cho ăn châu châu cốm rồi ít hôm cho ăn dế sau
chúc e nó thay áo mới nhanh và đẹp hi

dế ăn thì cứ cho vào rọ mới ăn

Hôm e chó khuyên qua lồng tắm thấy dưới đấy lồng có vài cái lông. e nghĩ nó đang thay lông .các bác cho e biết có phải nó đang thay lông k.E mua dế cho nó ăn nhưng k ăn. e rạch bung, bỏ đầu cài vào móc nhưng nó k ăn.ai biết chỉ giúp e chó e nó ăn đc k.

nếu nó rớt lông cánh là đúng sắp thay lông

Mùa này cũng là mùa thay lông rồi! Bác chịu khó bổ xung nhiều chất cho em nó để em nó thay lông được xanh và mượt bác nhé! Thân!

em có 2 con khuyên non cuối vụ, được 1 tháng tuổi rồi, đang thay lông, đang là mùa thay lông mà thấy 2 chú này thay sớm quá, rất lạ nhé, chưa có họa là hót chuyện, giờ đang líu tà tà. Lúc đút là cám ba vì trộn chuối + hoa quả + cào cào, giờ thay thế ba vì bằng tt1, thay lông luôn.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên