Có phải tất cả chào mào bánh tẻ nuôi lên đều có họng bò???

chjmcuhp

Thành Viên
Điểm
18
em có thắc mắc như thế đấy ạ: có phải tất cả những con bánh tẻ bẫy từ ngoài thiên nhiên về nuôi 1 thời gian sau đó thay lông xong thì đều có họng bò phải không ạ?? chính mắt em cũng đã thấy vài trường hợp như vậy rồi

Ðề: Có phải tất cả chào mào bánh tẻ nuôi lên đều có họng bò???

ko phải như vậy nhé
mình có mấy em đây làm ji có em nào họng bò

Ko phải thế đâu;
Bạn để ý những con bánh tẻ mà có phần xương mỏ dưới (phần cuối tiếp giáp với họng) mà rộng về bề ngang thì sẽ có nhiều cơ hội sau này già sẽ họng bò (cơ hội thôi nhé).

Nếu được họng bò cả thì ai cũng nuôi bánh tẻ cả rồi bạn ạ, đôi lúc bánh tẻ lại thành mái

em không biết nuôi chim nhưng lại rất thích ngắm chym... em có duyên vs chym lạ nuôi toàn chết.. co lần em thương co no ăn mì tôm.. nó bội thưc

em không biết nuôi chim nhưng lại rất thích ngắm chym... em có duyên vs chym lạ nuôi toàn chết.. co lần em thương co no ăn mì tôm.. nó bội thưc
uh ban cũng giống mình đấy.mình nuôi 7 em chết 4 còn 3 em,mà mua toàn qua chủ và cũng được 1 mùa,giá toàn trên 700.ko hiểu sao,khi cầm về thi dạn mấy ngày sau thì nhảy tung đầu,và yếu lần tha ra thì bay cũng ko dc.có lẽ bạn cũng như mình thương quá.thành ko dúng:-o:-o

em mới nuôi 1 con bánh tẻ lên thôi, được cái họng bò luôn :)) chắc là may mắn

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,440
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên