Con chim vKhuyên này các bác oánh giá cho em cái

hieutncc

Thành Viên
Điểm
16
Địa chỉ
Gia lâm Hà Nội
Nó có tương lai gì không để em còn tinh tiếp ko thì cho nó lên đường
[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=uQ6qz6Nr24c&feature=youtu.be[/YOUTB]

Ðề: Con chim vKhuyên này các bác oánh giá cho em cái

Nó có tương lai gì không để em còn tinh tiếp ko thì cho nó lên đường
[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=uQ6qz6Nr24c&feature=youtu.be[/YOUTB]

cho e nó đi thì bảo m ná..............:-bd:-bd:-bd

Các bác thấy hay là vui em vui rồi chim ko dc căng lắm các bác a! đi làm suốt có ngày chủ nhật bỏ ra làm cái clip%%-

<------ Bổ sung bài viết ------->
lai la lon cau roi lai con ngua cai mat trang dia cd suong de cho no so no cang quay cho ma coi den bao gio moi het quay day ong ban chim nay chi co tha ve choi nhe
neu ma toi nhan xet con nay ko bao gio toi choi tra co vi gi ra thanh tieng va vat dieu ca

Viết cho có dấu đi bạn ơi , 1 thứ gọi là hay là đẹp ko hẳn 10 người nhận xét thì có 10 người cùng quan điểm mà chính là trong 10 người thì được bao nhiêu % thôi !( Quan điểm đúng- sai trong xã hôi) Dù sao cũng rất cám ơn bạn ( lần sau viết đủ dấu nghe :-t)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

o ong ban nay ong ban co nge chim lon cau khong ai choi va khong ai mua khong ong ban
ong ban co nhin thay cai dia cd no ngo len nhi cai dia khong ha ong bn no so day ong ban a toi khuyen ong ban muon cho no het lon thi ra tim mua cai giay bo khinh trong suot ve cat thanh hinh tron cheo len dinh long cho no do so ong bn a

Bác ạ, nếu có ý muốn giúp thì e nghĩ bác nên thay đổi cách nói chuyện đi ạ. e nghe giọng của bác như kiểu dạy khôn người khác thế ạ. Bác cao thủ nên không chơi khuyên lộn cầu, nhưng những ng khác họ nuôi được con khuyên họ đc nghe nó líu nghe nó chuyện là đã là thỏa mãn hp rồi bác ạ.
Cá nhân e thì thấy con khuyên của bác chủ thớt rất đẹp, họa dầy to, mỏ mỏng ng dài... ngôi câu cá dưới ao mà treo con này ở trên hót ríu rít thì cuộc sống thật như tiên.

ong ban noi y khong phai chu co nghia la toi bao con nay chi choi o nha thoi chu con ban thi khong ai mua ma no liu be cau la ong ke roi
nhin con nay cua ong ban duoc cai hi nhu ngua y nhe hehehhehehhe

Ông bạn có nhìn kỹ Tip này lập lên là nhờ aóanh giá chứ bán buôn gì. Nhà tui có 4 con con nào tôi cũng căng dây treo đĩa hết . đó là phòng thủ từ khi mới nuôi mộc về đã dể vậy . Vì chưa thấy chim hay nên chưa lên lồng đẹp cho chim nên vẫn đang để lồng đó cũng năm rồi . ~o) . Trả biết có` lộn không hôm nào bỏ thử ra cho ông bạn xem. :eek:3<:p

Em này 1lạng chắc đắt hơn Vàng nhỉ các đ/c .............

chim của bạn hay đấy mỗi tội mình ko thích dọng con chim nay thôi bạn ạ

khả năng là rất khả năng, up cho e nó hết khả năng ngoái ngửa

Chim mau mỏ, líu dài tàm tạm, khuyên bánh tẻ hoặc non lên, bị tật hơi ngửa, bạn khẩn trương treo đĩa đường kính 18cm, nâng cầu lên vanh trên. Nếu chậm ngày nào, ngoái ngửa là đương nhiên.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên