Cu Gáy Bạch Tạng

huyminh

Thành viên Mới
Điểm
1
Mình ở Daklak , muốn khoe con chim Cu Gáy ông anh mới tặng , hjhj
Còn 1 con cánh trắng ít , với 1 con chân móng trắng ... Con trắng toát này ổ 2 con mà chết mất 1 con , nó biết cười HEHE nữa đó nha hjhj , chắc học theo con Nhồng nói ở nhà .

Relate Threads
Chim cu gáy
Chim cu gáy bởi An an 11123,
Chim cu gáy
Chim cu gáy bởi An an 11123,
Cu gáy tự rỉa lông
Cu gáy tự rỉa lông bởi thugiang07,
Cách bẫy chim cu gáy
Cách bẫy chim cu gáy bởi ngoctuan,
Latest Threads
Ðề: Cu Gáy Bạch Tạng

Vãi lúa ..................................bạch tạng

Bạch tạng kiểu PHÁP roài..............................

PHÁP là ji anh ....???.........

Nó biết cười hehe mứi vãi lúa bác chủ chứ @@ ,cái loại này nó gáy như thế chứ học hành gì

như con bồ câu nhà em .....................................

ở xã em làm ji có mấy cái loại chim cu Pháp , Mỹ đẹp như trên mạng , 100% nếu con Cu này ko phải là Cu Gáy VIỆT NAM , em làm con cún cho anh . Nuôi từ nhỏ nên người đến gần nó cúi xuống gù cục cú cu cu , nên nhìn cái dáng nó vậy đó .
<------ Bổ sung bài viết ------->
tại các anh nhìn lạ nên nghĩ vậy , chứ mấy anh nghe nó Cười " he he " , y chang con Nhồng nhà em cười , các anh mới bật ngữa ra .... Để em quay video nó cục cú cu cu , nó gù cho các anh xem .... mất công nói em úp chim bồ câu , chim pháp
<------ Bổ sung bài viết ------->
Nó biết cười hehe mứi vãi lúa bác chủ chứ @@ ,cái loại này nó gáy như thế chứ học hành gì
Anh tìm cái video clip nào có loại chim Cu Gáy cười hehe đi , anh úp lên mạng cho em thưỡng thức ....... Tại sao anh nói cái loại này nó gáy như thế , anh kiếm cái video nèo đi cho em xem

Nhà ông anh mình cũng có một con gáy kiểu hehe đấy, cứ cho tay vào là nó hehe còn gù gáy thì giống CU :)). con của chủ thớt màu trắng nhìn đẹp thế

P/s: Em nó mang Quốc tịch Lào, lông mầu hồng hồng mỗi tội là cườm cổ nhìn chán đời lắm :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Nhà thằng chú em cũng có 1 con như này gáy ác lắm :)

con này là cu pháp bạn ơi ko phải cu bạch tạng đâu

ở xã em làm ji có mấy cái loại chim cu pháp , mỹ đẹp như trên mạng , 100% nếu con cu này ko phải là cu gáy việt nam , em làm con cún cho anh . Nuôi từ nhỏ nên người đến gần nó cúi xuống gù cục cú cu cu , nên nhìn cái dáng nó vậy đó .
<------ bổ sung bài viết ------->
tại các anh nhìn lạ nên nghĩ vậy , chứ mấy anh nghe nó cười " he he " , y chang con nhồng nhà em cười , các anh mới bật ngữa ra .... để em quay video nó cục cú cu cu , nó gù cho các anh xem .... Mất công nói em úp chim bồ câu , chim pháp
<------ bổ sung bài viết ------->

anh tìm cái video clip nào có loại chim cu gáy cười hehe đi , anh úp lên mạng cho em thưỡng thức ....... Tại sao anh nói cái loại này nó gáy như thế , anh kiếm cái video nèo đi cho em xem
mời cụ xem clip xem có cười hehe như cụ nói không nhé ,1 mình con chim nhà cụ biết cười hehehttp://www.youtube.com/watch?v=dGODkkjyX2M

Sao giống con bồ câu trắng thế nhỉ

anh em nhà CU CU PHáp mà

chủ píc tưởng ae trên này là cùi bắp lên chém gio bị bắt bài chạy mất dép luôn rồi

cu gaý nhật đấy bạn ơi, nếu bạn muốn mua cứ alo mjnh bao nhjeu cũng có hàng cho bạn................... loại này nuôi đẻ như bô' câu nha. nếu thjk alo sdt: 01682008430

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên