cu gáy mái có gù không mấy bác

binh_82

Thành Viên
Điểm
18
Địa chỉ
Từ Liêm Hà Nội
em có con gáy lâu năm rồi,đc người ta cho,là con con cái,thỉnh thoảng có đẻ 1 quả trứng,có khách vào thì nó gù,nhưng khi tập gù cho nói thì nó kệ,k gáy,nó gay gọi thì gáy hậu 2 ,xin hỏi các bác là thế nào cho nó gù như mình làm mẫu được,cảm ơn các bác trước

Relate Threads
Latest Threads
Ðề: cu gáy mái có gù không mấy bác

Nuôi chim vừa được nghe gù, vừa có trứng để ăn thì tốt quá rồi còn gì nữa bác, heeeee

ko nhưng gù mà luk sắp đẻ có em còn bảo dc

em có con gáy lâu năm rồi,đc người ta cho,là con con cái,thỉnh thoảng có đẻ 1 quả trứng,có khách vào thì nó gù,nhưng khi tập gù cho nói thì nó kệ,k gáy,nó gay gọi thì gáy hậu 2 ,xin hỏi các bác là thế nào cho nó gù như mình làm mẫu được,cảm ơn các bác trước
Chim mái thì không bảo được như chim trống đâu bạn ạ

bác lên gả chồng cho em nó đi,đừng để em nó một mình thèm lắm

bác lên gả chồng cho em nó đi,đừng để em nó một mình thèm lắm

tình hình là nhà em nuôi tạp,trên 20 lồng rồi,em cu gáy mái này mình đc ông sếp cho ,nuôi ở lồng chùa,bây giờ bắt em đực nữa thì lại k có chỗ treo lồng

tình hình là nhà em nuôi tạp,trên 20 lồng rồi,em cu gáy mái này mình đc ông sếp cho ,nuôi ở lồng chùa,bây giờ bắt em đực nữa thì lại k có chỗ treo lồng

Thế thì bán cho mình về tập nuôi gắp đẻ hiii. Nếu bán cho giá vào inbox bán nhé

Thế thì bán cho mình về tập nuôi gắp đẻ hiii. Nếu bán cho giá vào inbox bán nhé

mình không bán bạn ạ,chỉ mua thêm thôi,chăm sóc cả đàn (trừ cu gáy)đều từ mộc hết nên bây giờ thương nó lắm !

mình không bán bạn ạ,chỉ mua thêm thôi,chăm sóc cả đàn (trừ cu gáy)đều từ mộc hết nên bây giờ thương nó lắm !

Thì bạn bán đi mua con đực mà nuôi, con gái để mình cho nó lấy chồng chứ cứ để nó bơ vơ ko có chồng thế thì nó còn đáng thương hơn ấy.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên