CU GÁY MỚI BẮT NHỜ CÁC BÁC CHÉM NHIỆT TÌNH HỘ EM ( ảnh and video )

chaomaovip2011

Thành viên Mới
Điểm
0
- Em mới bắt chú cu gáy này em nó đc khoảng 6,7 tháng lồng, xin nhờ các bác, các cao thủ nhận xét chém nhiệt tình cho em để em nó nhanh nổi ạ.

- các bác xem giúp em kiểu nó gáy như vậy là gì, em nó giọng gì, bài bản có tốt ko, và xem tương lai em nó có đc ko ạ?

- Em xin mạn phép nhờ các bác cugayquangngai , bác manhha , bác vanlinh , và các bác ...... vào bói cho em nó giúp em ạ. Em xin chân thành cảm ơn!

Clip em nó đây ạ

http://www.youtube.com/watch?v=rmCLk-e7WQw

http://www.youtube.com/watch?v=CBTUmZHX4xc
Và ảnh em nó đây ạ

vswrhe

vswrhx

vswrum

vswruh

vswruo

Relate Threads
Latest Threads
Ðề: CU GÁY MỚI BẮT NHỜ CÁC BÁC CHÉM NHIỆT TÌNH HỘ EM ( ảnh and video )

Nghe qua loa thì kim pha . Clip 1 chim chơi bài bản tốt . Bác cho hỏi khí ko phải nhà bác có cu mái ko vậy ? Chim đang thay lông bác cho phơi nắng nhiều nhé . Chúc mừng bác có chim hay .

Đã thanks cho bác. Xin mời các bác vào chém nhiệt tình đi ạ cho em nó nhanh nổi

chuyển nhượng lại ko anh ơi,em chủ cũ đây hehe

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

mã hồng này dễ cu tàu lắm, cu tàu thì gáy hơi nhỏ

Ae ai qua xin bói cho e nó cho e với, các cao thủ đâu cả rồi vào giúp cho e với ạ

com này chơi không được đâu bác.bác chơi bác biết đó tôi không nói bừa.nước gù kém lắm bác chim chơi núc nắng núc mưa.em này bác phóng sinh đi

com này chơi không được đâu bác.bác chơi bác biết đó tôi không nói bừa.nước gù kém lắm bác chim chơi núc nắng núc mưa.em này bác phóng sinh đi

Cảm ơn bác đã góp ý.
Xin thêm ý kiến của các bậc tiền bối. Xin mọi người cứ chém mạnh tay đi ạ

Con chim này bóng bộ không được đẹp lắm,có vẻ nước gù cũng hơi kém thật ,cộng với lại sa cầu máy cánh thế kia thì ko thể làm chim mồi được rùi ,giọng cũng bt ko có gì đặc sắc cả.Đấy là một vài ngu ý của mình mong bạn thông cảm.

Con chim này bóng bộ không được đẹp lắm,có vẻ nước gù cũng hơi kém thật ,cộng với lại sa cầu máy cánh thế kia thì ko thể làm chim mồi được rùi ,giọng cũng bt ko có gì đặc sắc cả.Đấy là một vài ngu ý của mình mong bạn thông cảm.

cảm ơn bác nhé! em thấy dạo này em nó thúc nhiều mà lúc thì cục cúc cu. cục cù. cục cù. cục cù cứ như vậy có lúc em nó có đúng 1 tiếng cục như vậy là sao các bác nhỉ?

ông anh đã post clib mới vào đây rùi à.........................

cảm ơn bác nhé! em thấy dạo này em nó thúc nhiều mà lúc thì cục cúc cu. cù cu. cù cu. cù cu. cứ như vậy có lúc em nó có đúng 1 tiếng cục như vậy là sao các bác nhỉ?
mình cũng ko hiểu ý bạn lắm nhưng theo mình nghĩ chắc con này của bạn gáy kiều cà lắm nói chung là ko hay lắm trước mình cũng có một con nhưng rùi đem cho vì nó gáy kiểu này nghe ko thích mà cũng hơi đau đầu ^^,còn tiếng nó gáy cúc cù cu cục chắc chỉ là gáy gọi thôi bạn ạ .

Minh có em Cu gay đang khiển gáy rầm rầm, mình thay sang lồng khác từ đó không gáy, khi mình cho trở lại lồng cũ thì lại gáy và người khác khiển thì gáy, nhưng từ đó mình không khiển được nữa và thấy mình là không gáy nữa mặc dù hàng ngày mình vẫn cho ăn và chăm sóc, xin hỏi làm thế nào để cu gáy trở lại binh thường

Mời các cụ vào chém nhiệt tình cho topic vui nhộn đi chứ nhỉ

Các bác vào chém hộ em với. E kêu gọi mãi mà ko thấy ai giúp em với

Nhiều người phán vậy rồi còn ca cẩm cái nỗi j! Theo kinh ngiệm của mình thì đây là 1 em kim pha, công nhận nhìn tướng thì y gáy Tàu thật! Chất giọng cũng khá, nếu để mà chơi thì cũng tốt chứ sao, còn để làm mồi thì ko ổn vì nc gù ko đc bền. Nếu yêu e nó thì bạn nên giữ lại chơi

Chỉ cần bạn yêu nó chăm sóc tốt..và khi nó gáy bạn cảm thấy vui là đc rồi,để mà nuôi..sau này kiếm thêm con hay hơn cũng chưa muộn..:)

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên