Đã giao lưu nhờ anh em đánh giá

chích chòe than86

King Nothing..!!!
Điểm
113
Trưa nay em đã qua chỗ bác Kevin Hao để giao lưu em Mi của bác ý. Giờ rảnh làm vài pô lên cho anh em đánh giá. 2 anh em gặp nhau giao lưu vui vẻ thế nên anh em cứ nhiệt tình đánh giá nhé. Bộ trung, mắt méo, chân vàng. mỏ vàng...

Chim đẹp chim đẹp mong là diễn đàn có nhiều cuộc giao lưu thế này để làm đẹp hơn hình anh các nghệ nhân, xin chúc mừng cả 2 cụ

Đẹp nhẳy.sắp tới cụ sẻ nhận được nhiều lời phàn nàn từ hàng xóm láng giềng nhé hehe.sắm thêm em nửa ưi cụ

Đẹp nhẳy.sắp tới cụ sẻ nhận được nhiều lời phàn nàn từ hàng xóm láng giềng nhé hehe.sắm thêm em nửa ưi cụ
Uầy em này sau khoảng 1 tuần chuyển từ SAPA về bị 2 em nhà cụ Kevin đè ko chịu nổi. Về em chắc phải 1 thời gian nữa mới dám mở mỏ.

Uầy em này sau khoảng 1 tuần chuyển từ SAPA về bị 2 em nhà cụ Kevin đè ko chịu nổi. Về em chắc phải 1 thời gian nữa mới dám mở mỏ.
lại có một đề xuất nho nhỏ đây.
Để con này một mình thuần sẽ lâu và hot không căng. A sẽ tặng e con mái của a cho e để làm bạn với con mi e này, với điều kiện chú phải trang bị một lồng mái đẹp khi đến bắt e nó. Lồng mi của a k tặng chú đuợc.
Cho xin sỹ kiến phản hồi. Hiii

sao mà lãi quá vậy ta hic hic hic thế là có 1 cặp 1 trống 1 mái ngon lành cành đào rồi ha ha ha
Hihi 2 anh em đã đàm phán xong vụ Mi mái qua SMS rồi cụ Ngoctuan ạh. Ai bảo cụ xa xôi quá cơ nhưng trong đó hẳn cụ cũng có những anh em khác nữa mà hy vọng cụ cũng có những cuộc giao lưu vui vẻ.

lại có một đề xuất nho nhỏ đây.
Để con này một mình thuần sẽ lâu và hot không căng. A sẽ tặng e con mái của a cho e để làm bạn với con mi e này, với điều kiện chú phải trang bị một lồng mái đẹp khi đến bắt e nó. Lồng mi của a k tặng chú đuợc.
Cho xin sỹ kiến phản hồi. Hiii
Mùa sau nếu bác ghép thành công cặp Chòe nhớ để em quả trứng nhé hihi. Mai em phải đi sửa cái lồng Mi cũ lâu ko dùng để đón vợ cho thằng cu tý..

Hôm nay đổ mái xong có oải ko cụ. Em Chòe ngày nào cũng gọi Micui ơi đấy hihi.
giờ người em vẫn đơ đơ hi oải hết người được nghỉ buổi chiều mai lại làm thấy cụ vất vả đã nhiều chim lại phải chăm giúp em hihi

Quá lải.cụ sắm quả kiếm mới tanh đi thôi chứ ai lại đưa người đẹp về nhà bằng lồng củ như thế

giờ người em vẫn đơ đơ hi oải hết người được nghỉ buổi chiều mai lại làm thấy cụ vất vả đã nhiều chim lại phải chăm giúp em hihi
Hihi cụ cứ yên tâm em đã hứa là sẽ chăm cho cụ đến ngày cụ đưa em nó về đại bản doanh thì thôi. Bận bịu thế lũ con riêng có tắm táp được ko

Quá lải.cụ sắm quả kiếm mới tanh đi thôi chứ ai lại đưa người đẹp về nhà bằng lồng củ như thế
Đợt này đang khó khăn tài chính chút cụ ah. Em đang xem xét sắp xếp lại lồng lèo chim cò cho ổn định nuôi vài em ngon lành đã rồi mới đầu tư cho ngon lành. Em mà gần cụ là em tặng cụ mấy cái lồng cũ đấy. Hôm vào Box Xin Cho thấy mấy cái lồng của cụ xuống cấp quá.

Hihi cụ cứ yên tâm em đã hứa là sẽ chăm cho cụ đến ngày cụ đưa em nó về đại bản doanh thì thôi. Bận bịu thế lũ con riêng có tắm táp được ko
Hi cảm ơn cụ,giờ bận thế này cứ phải 3_4hôm em mới cho bọn nó giặt xác được.cố chăm con mi cho nó gào thét tách nhà chăm tốt chỉ vài ngày là nó hót thôi cụ ạ

Hi cảm ơn cụ,giờ bận thế này cứ phải 3_4hôm em mới cho bọn nó giặt xác được.cố chăm con mi cho nó gào thét tách nhà chăm tốt chỉ vài ngày là nó hót thôi cụ ạ
Cũng lâu rồi chỗ nhà em chỉ có líu ríu tiếng Chòe nay có đứa mồm to về em phải cố chăm để mà được đau đầu chút chứ hihi

lồng cùi vậy mà chim bên trong củng k cùi lắm cụ ạ.mới tập tành chơi thêm món gà cảnh vừa tậu xong một em gà tre lai về nhà đã úp ảnh lên nhờ các cụ xem giúp

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên