Đà nẵng bẫy đc khuyên rừng quái vật

hatlinhtinh

Thành Viên
Điểm
16
-ko biết xui sao à bẫy khuyên cã tuần ko đc em nào hôm nay thì bẫy đc 1 em nhưng ko hiểu sao em nó bị gì mà nhìn xấu kinh chân và mỏ thì hồng ko dúm mỏ đen rồi vàng vàng chổ đầu xún gần lưng mà ko có màu xanh ko biết nó bị bệnh ko nhìn ko dúm khuyên xanh hay bãi nên tính thả mà ong ngoài đường thấy xin nuôi mà ko biết sao xấu và lại màu ko ra màu sao họ thích nuôi ko biết thấy họ thích nên em cho đc 1 chàu cafe cũng dc xui gi ko bẫy khuyên xanh gặp khuyên quái vật chán ......

Ðề: Đà nẵng bẫy đc khuyên rừng quái vật

có khi lại là hàng dộc đấy bạn ạ

độc gì khuyên phải xanh và màu phải chuẩn đúng màu cậu nhé khuyên như vậy đau phải khuyên và lại nhìn dúm 92 ;)

-ko biết xui sao à bẫy khuyên cã tuần ko đc em nào hôm nay thì bẫy đc 1 em nhưng ko hiểu sao em nó bị gì mà nhìn xấu kinh chân và mỏ thì hồng ko dúm mỏ đen rồi vàng vàng chổ đầu xún gần lưng mà ko có màu xanh ko biết nó bị bệnh ko nhìn ko dúm khuyên xanh hay bãi nên tính thả mà ong ngoài đường thấy xin nuôi mà ko biết sao xấu và lại màu ko ra màu sao họ thích nuôi ko biết thấy họ thích nên em cho đc 1 chàu cafe cũng dc xui gi ko bẫy khuyên xanh gặp khuyên quái vật chán ......
Thớt vui tính hỉ, ko thích thì cho mình đi, mà bạn ở đâu ĐN vậy? anh em mình giao lưu

em đọc cái topic của bác mà đầu óc em nó cứ loạn hết cả lên. từ đầu đến cuối không 1 dấu chấm phẩy, đọc hết hơi luôn.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Ngưỡng mộ khoen Đà Nẵng nhất .

Chú này giả nai hay gà thật nhỉ. Tả vậy thì k mơ rồi. Con quái vật đấy có khi đổi đc 1 con K thường đẳng cấp thi thố từng ăn giải đó

mình đọc mà tí hụt hơi chết, may ma có con người yêu nó ngồi cạnh hô hấp nhân tạo cho.Mà đọc xong vẫn ko hiểu khuyên quái vật răng nanh nó như thế nào

- Quai' vật ở chổ em nó bị dị tật kìa ko thấy à chân và mỏ và màu lông ko dúm khuyên xanh hiểu ko you!!!!!

không (dúm) là cái gì vậy bác chủ.

không (dúm) là cái gì vậy bác chủ.

E cũng như bác vào đọc mà chẳng hiểu gì hết.Viết ko dấu ko chủ ngữ,vị ngữ.Dùng từ địa phương nữa.Thật là bó tay.

E cũng như bác vào đọc mà chẳng hiểu gì hết.Viết ko dấu ko chủ ngữ,vị ngữ.Dùng từ địa phương nữa.Thật là bó tay.
-Cái thằng ngu học tỏ vẻ có học -Mày vào đọc topic làm cái đéo gì zạy ngu chó

-Cái thằng ngu học tỏ vẻ có học -Mày vào đọc topic làm cái đéo gì zạy ngu chó
ôi vãi cái ông chủ thớt này, người ta nói đúng thì phải công nhận là đúng, ông thử nhìn lại cái chính tả của ông đi, xem người ta nhận xét sai hay đúng. Gà còn tỏ ra nguy hiểm :eek:3

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

giả ngu thôi..................

Chủ thớt giả nai bị ae phát hiện xong lại giở giọng hổ báo ngay, vãi thật:D

dúm = giống ko biết có đúng ko chủ thớt

bài viết hay bổ ích.................

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439