Đàn chim em đang nuôi up các bác xem chút

Ðề: Đàn chim em đang nuôi up các bác xem chút

em cũng như bác con nào rạn người rất thích bắt ra nghịch,vì thế mà mất 2 em khuyên rồi,rút kinh nghiệm,hno tý mất em chòe,may bắt lại đc

cẩn thận nhé bác, có ngày " Của thiên , trả địa đấy " kakakaka

Thinh thoag bắt ra kiem tra xem béo hay gầy cac bac ah

mình nghĩ không lên bắt ra như vậy bạn ạ, sẽ làm cho chim hoảng loạn và nhát hơn.

bác nuôi cả chim hút mật vs chim gì ở cái ảnh cuối cùng vậy, em bẫy khuyên hay được bọn này lắm nhưng thả hết vì không thích nuôi

Nhà e nuôi 1 e chào mào đút 3 năm r. Bình thường e vẫn để thả cho chú đi lượn r gần tối lại về. Hôm lâu r tối r mà k thấy chú về. E ngóng mãi, để cả lồng của chú ra ngoài hiên, sáng hôm sau kũng k thấy chú về. Vậy là e k thếy chú từ đấy.

Nhà e nuôi 1 e chào mào đút 3 năm r. Bình thường e vẫn để thả cho chú đi lượn r gần tối lại về. Hôm lâu r tối r mà k thấy chú về. E ngóng mãi, để cả lồng của chú ra ngoài hiên, sáng hôm sau kũng k thấy chú về. Vậy là e k thếy chú từ đấy.

Giống chòe lửa của mình thả được 10 hôm rồi hôm nào thả cung bay đi rồi bay về, tự dưng 1 hôm không thấy về, thế là ngóng mãi ngóng mãi ...

Giống chòe lửa của mình thả được 10 hôm rồi hôm nào thả cung bay đi rồi bay về, tự dưng 1 hôm không thấy về, thế là ngóng mãi ngóng mãi ...
Thả ra mà kko thấy về thì bác phải sang ngay nhà hàng xóm tìm là thấy ngay

Thấy con khác nhưng ở tiệm bác ah

bác nuôi cả chim hút mật vs chim gì ở cái ảnh cuối cùng vậy, em bẫy khuyên hay được bọn này lắm nhưng thả hết vì không thích nuôi
Hình như là sâu đầu đỏ, không biết em nói đúng không, sai các bác đừng mắng nhé.

SDĐ hỏng rồi, giờ còn hút mật thôi

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên