đề nghị bác manhha_hp và cugayquangngai tiếp tục trở lại giúp đỡ anh em cu cò đi nào.

haivan_vn

Thành Viên
Điểm
16
đã quá lâu rồi mới có dịp quay trở lại diễn đàn vì vô tình thôi,và thấy nhiều bạn chơi cu gáy loay hoay mãi với chuyện cu cò mà các cao thủ buồn bỏ hết và trả lời k muốn trả lời hết tất cả.nghĩ cũng buồn và nghĩ đến cái cảnh của những người mới chơi cu gáy nên đành lập ra topic này kêu gọi bác manhha_hp và bác cugayquangngai trở lại giúp đỡ anh em diễn đàn với.có nhiều cao thủ nhưng trả lời như sợ mất nghề vậy.vậy nên haivan_vn tôi lập toppic này mong rằng bác manhha_hp trở lại giúp đỡ anh em diễn đàn với nhé.có bác nào đồng ý thì pam em với.nếu số lượng mà thấy anh em muốn bác manhha_hp quay lại thì em tin bác hà sẽ sẵn sàng bỏ qua chuyện của anhtoanpro và sẽ giúp đỡ anh em thật lòng,và bác duy cugayquangngai sẽ giúp đỡ anh em nhiều hơn.1 vài lời muốn nói và chia sẻ cùng anh em.em thì k giám qua mặt các cao thủ rồi.nếu 2 cao thủ đấy quay lại em sẽ trở lại.chúc mọi người có 1 sân chơi lành mạnh và đúng với nghĩa của sân chơi cu gáy.

Relate Threads
Latest Threads
Ðề: đề nghị bác manhha_hp và cugayquangngai tiếp tục trở lại giúp đỡ anh em cu cò đi nào.

Bận lo tết nhất hay sao mà mất dạng lâu vậy chú Hải ? Lâu nay khỏe không ? Tôi, Văn Linh đây. Chẳng hiểu vì sao mà tk trước bị xóa nên làm lại tk này. Tôi đồng ý với chú bằng cả hai tay !!!

Ðề: đề nghị bác manhha_hp và cugayquangngai tiếp tục trở lại giúp đỡ anh em cu cò đi nào.

Bận lo tết nhất hay sao mà mất dạng lâu vậy chú Hải ? Lâu nay khỏe không ? Tôi, Văn Linh đây. Chẳng hiểu vì sao mà tk trước bị xóa nên làm lại tk này. Tôi đồng ý với chú bằng cả hai tay !!!

ôi trời,vậy mà em không nhân ra bác,bác đổi tài khoản rồi hả,,em dạo này cũng hơi bận xíu bác à,còn tết đã lo được gì nhiều đâu.em cảm ơn bác,em vẫn bình thường nhưng mà công việc thì hơi ảm đạm 1 chút.bác dọ này đã bắt được nhiều em bổi nào chưa,hôm qua trả lời mấy bạn nhắn tin cho em,rồi kêu lên diễn đàn nên em vào xem 1 xíu nên em lập toppic này ra.chỉ tồi cho bác hà cũng như bác hong_sam bên chotayninh.mà chơi chim hầu như cũng bị vậy,chỉ có quen biết lâu rồi thì k nói chứ mới thì chịu thua.hihi.bác chỉ giúp anh em nhiều xíu đi nào,để em alo bác hà và bác duy cùng với mấy ng nữa quay trở lại cho diễn đàn vui vẻ,còn tuijn e vẫn sinh hoạt bình thường ở những trang khác bác vanlinh à.hehe bữa nào cho em con bổi cùi đi nào,e phải kêu bác để lại cho 1 em bổi cùi mới được,bác có cho thằng em này con xấu xí k nào.keke.chúc bác 1 ngày mới vui vẻ an lanh có nhiều niềm vui.và có nhiều em bổi hơn nữa để cho thằng em này 1 con cùi cùi.em chào bác và hẹn gặp lại bác và a e trong thời gian k xa nữa.

Cụ viết "Đề Nghị" ở tiêu đề có khi người ta càng chán hơn không muốn vào nữa ^^

ôi trời,vậy mà em không nhân ra bác,bác đổi tài khoản rồi hả,,em dạo này cũng hơi bận xíu bác à,còn tết đã lo được gì nhiều đâu.em cảm ơn bác,em vẫn bình thường nhưng mà công việc thì hơi ảm đạm 1 chút.bác dọ này đã bắt được nhiều em bổi nào chưa,hôm qua trả lời mấy bạn nhắn tin cho em,rồi kêu lên diễn đàn nên em vào xem 1 xíu nên em lập toppic này ra.chỉ tồi cho bác hà cũng như bác hong_sam bên chotayninh.mà chơi chim hầu như cũng bị vậy,chỉ có quen biết lâu rồi thì k nói chứ mới thì chịu thua.hihi.bác chỉ giúp anh em nhiều xíu đi nào,để em alo bác hà và bác duy cùng với mấy ng nữa quay trở lại cho diễn đàn vui vẻ,còn tuijn e vẫn sinh hoạt bình thường ở những trang khác bác vanlinh à.hehe bữa nào cho em con bổi cùi đi nào,e phải kêu bác để lại cho 1 em bổi cùi mới được,bác có cho thằng em này con xấu xí k nào.keke.chúc bác 1 ngày mới vui vẻ an lanh có nhiều niềm vui.và có nhiều em bổi hơn nữa để cho thằng em này 1 con cùi cùi.em chào bác và hẹn gặp lại bác và a e trong thời gian k xa nữa.

Thông báo với chú một tin buồn là em mồi cây của mình đã về cõi vĩnh hằng rồi mặc dù đã tận tình chạy chữa. Chắc nó đã quá già thì phải ! Buồn quá, hôm trước được anh bạn giới thiệu cho một em, tính rước về chơi cho đỡ buồn trong lúc chờ con bổi của mình nổi hẳn. Nhưng mang đi chơi thử mấy kèo mà chẳng ăn thua nên trả lại họ rồi. Đúng là chim tài hầu như ai cũng giữ chặt lắm chú ạ. Em mồi đất thì lâu nay bận quá, không đi đánh được, chắc em nó cũng bị lụt nghề luôn rồi. Trông nó gáy gù suốt ngày mà tội quá chú ơi !

"có cô thì chợ vẫn đông
cô đi lấy chồng thì chợ vẫn vui"
các cụ dạy thế dùi. bác manhha vì lỡ lời với anh em nên đã ko dám quay lại dđ nữa dùi. mong rằng các cao thủ chịu khó giúp đỡ anh em. nhiều cao thủ thực sự người ta đâu nói nhiều vì "bói" mà.
anh em vẫn có thể qua tham gia diễn đàn "arowana" ở đó có bác cugayquangngai, hoặc bên "aquabird" bên đó thì có khá nhiều cao thủ thực sự. chắc chắn sẽ được giúp đỡ tận tình.

1. Nhìn cái tiêu đề topic có chữ "Đề nghị" đã cảm thấy muốn làm bố người ta rồi...

2. Bây giờ tất cả các diễn đàn về cu gáy đều quá hỉu...aquabird, cugay.org, arowana đều chẳng khác gì diễn đàn chết rồi...

1. Nhìn cái tiêu đề topic có chữ "Đề nghị" đã cảm thấy muốn làm bố người ta rồi...

2. Bây giờ tất cả các diễn đàn về cu gáy đều quá hỉu...aquabird, cugay.org, arowana đều chẳng khác gì diễn đàn chết rồi...
chào các bác,lâu quá rồi mới vào lại dd,bác manhhahp đã qua lại diễn đàn rồi mà.các bác nào có thắc mắc cứ hỏi bác ây bác ấy sẽ giúp đỡ.têt nhất lu bu quá.xl anh em nhé.bác vanlinh vậy là tèo em mồi cây rồi à,chia buồn cùng bác.con mồi đất của bác vẫn còn là ok rồi.chờ em bổi lên thay có khi lại hay hơn thì sao." đề nghị" em đã xin phép 2 bác ấy rồi.chứ k fai ý của em là cha là bố của 2 bác ấy đâu.anh em hiểu nhầm tội cho em quá.và như đã hứa bác hà và bác duy quay lại.anh em nào thắc mắc 2 bác ấy sẽ giúp đỡ cho ace.

"có cô thì chợ vẫn đông
cô đi lấy chồng thì chợ vẫn vui"
các cụ dạy thế dùi. bác manhha vì lỡ lời với anh em nên đã ko dám quay lại dđ nữa dùi. mong rằng các cao thủ chịu khó giúp đỡ anh em. nhiều cao thủ thực sự người ta đâu nói nhiều vì "bói" mà.
anh em vẫn có thể qua tham gia diễn đàn "arowana" ở đó có bác cugayquangngai, hoặc bên "aquabird" bên đó thì có khá nhiều cao thủ thực sự. chắc chắn sẽ được giúp đỡ tận tình.
quá chuẩn ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,440
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên