đề nghị các bác falconry chú ý.............

nhox_kill

Thành Viên
Điểm
16
hiện nay trên diễn đàn có 1 ng nick là tuan_cuong...........là 1 ng chuyên bác chim............nhưng bán chim bệnh cho ae...........ng` đó đã bán 1 con chjm bị bệnh ..........2 con mắt bị lõm vô sâu...............mong ae chú ý...............tuy ko bk giá...........nhưng chjm bệnh mà đem đi bán cho ng` chơi thì hỏi còn tính người ko...........mong ae chú ý...........em đăng topic này để ae cảnh giác.........mong bác phoenix đừng xóa

Ðề: đề nghị các bác falconry chú ý.............

dự báo sắp có vụ ném đá

hô.báo cho admin luôn để admin thông báo cho nhanh .

ko tin, nói có sách mách có chứng, cho a e cái ảnh làm bằng thì a e mới tin đc chứ, tuan_cuong là người rất nhiệt tình chỉ bảo a e

hjhj qua diễn đàn khác chơi bây giờ quay lại đây cắn bậy.tôi là người thế nào nhiều người hiểu đâu cần phải nói.ý ông nói con chim bán cho chị Su chứ gì.chị Su vào đây thì nói 1 câu cho công bằng nha chị.Và xin Mod cũng đừng xóa bài này để AE nào có khúc mắc và nói đã từng bị lừa thì vào đây nói luôn.lời nói của 1 thằng 14 tuổi với đứng đường sau là 1 lũ bán chim hjhj

e thấy a tuan_cong nhiệt tình với ae lắm mà

Có bằng chứng gì không đưa ra cho anh em xem.để anh em tin.chứ chú nói khống,nói thế ai mà chẳng nói được.

cẩn thận chút ko bị chúng nó chơi đấy tuan_cuong

cẩn thận chút ko bị chúng nó chơi đấy tuan_cuong

thank bạn nhiều nhưng với mình chuyện buôn bán chẳng quan trọng,chỉ là kiếm tiền đủ tiền mua thịt cho tụi nó ăn thôi nhưng có mấy đứa cùi bắp ghen ăn tức ở nên thế ấy mà.còn đứa nào thích chơi thế nào thì mặc kệ tụi nó,nó cắn chán thì thôi ấy mà

bác Tuan_Cuong cho hỏi bác sang 4r nào chơi thế chỉ cho em với, em chưa có chim chỉ muốn học hỏi để chuẩn bị thôi, bên này bữa giờ thấy loãng quá, bác share vào yahoo ở chữ ký giúp. Cảm ơn bác trước !

Tks cả 2 bạn Nhox_kill và Tuan_Cuong đã rất nhiệt tình chỉ dẫn chị trong buổi ban đầu mới thử nuôi & chơi falconry. :)

Riêng về chuyện này, chị xin miễn bình luận và mọi người cũng đừng bàn tán gì thêm nhé. Nếu bạn nào có nhã ý quan tâm thì con "gà con" đó hiện nó vẫn sống nhăn răng và vẫn ăn mỗi ngày. Cảm ơn cả nhà.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

nhox_kiil chuyển sang diễn đàn khác chơi rồi thì đừng quay lại đây phá và nói sấu người khác nữa.nói cái gì cũng phải có cái j để mọi người tin chứ.cứ nói sằng bậy thế

con chim bán ra là con chim bệnh đc chữa lại thì chính xác chứ tuan cuong, còn việc chim giờ ra sao thì kg nắm chắc vì chả có thời gian vào xem..............., dù sao thì cứ chỉ bảo mọi ng những gì mình biết thì tốt, nhưng hãy chỉ bảo bằng chính kinh nghiệm của bản thân, đừng như một số ng lòe mắt thiên hạ nhé bạn, thân.

nếu các bạn ko tin có thể hỏi các mem lão thành như bác Chí Công,or bác Bình or bác Phúc ĐẠt hoặc có thể hỏi người các bạn tin tưởng nhất là bác Titaioi(tên thật thì các bạn nào chơi đam mê thì đều biết) ......v...v....vì tuan_cuong đã bán 1 con diều bị bệnh,2 hóc mắt lún sâu........các mem bên 4r falconry của mình đều tức.....và đã nêu ra thông báo cho ae bên falconry biết......mình cũng mún tốt cho các bạn,nên mới nói...........nếu đàng hoàng thì mìn đã ko nói đến và cón khuyến khích các bác mua chim của tuan_cuong...........mìn chỉ nói đến đây thôi..........cũng vì lòng tốt......

nếu các bạn nói mình nói xạo,chém or every thing mình cũng chịu........mìn chỉ mún các bạn biết sự thật..........từ nay mình củng chẳng vào 4r này chi nửa........vì mình thấy có 1 số ae có đam mê,nhưng ko bk chỗ để hỏi để tiếp tục đam mê falconry nên mìn mới vào 4r để cọ rồi về hỏi lại các bác bên falconryvietnam.com rồi nói lại cho các bác.........nếu các bác đã nói thế thì từ nay mình chẳng vào đây nữa,.....các bác mún làm gì cũng đc........chị Su ơi,e chỉ nói cho mọi ng` biết chứ ko có ý gì.........chị đừng nghĩ lung tung nhé.........bữa nào gặp em sẽ đãi chị ún nước hen.......
..............Thân...................

mình xóa topic để ae khỏi bán cãi nữa.........The End tại đây........

có thể dô hai bên bất đồng quan điểm về một số chuyện, nhox-kill đừng căng thẳng quá, mọi việc sẽ đc mọi ng nhận xét khách quan và nếu như Su có thời gian nên nói rõ sự việc này để tránh gây rắc rối cho cả hai, sự việc này thì mình cũng biết do mình cũng có chơi Fc, dân Fc là kg ngại đối đầu thử thách, Su cố lên nhé

Nhok này .....stop đi ..
Ong cham chich : chứ kí kinh zi wa ' ..

anh có thể tìm cho e 1 chú ưng xám đươc \:D/ thank a nhìu

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,095
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên