Dịch vụ nuôi hộ két vẹt xích

congphong

Thành Viên Tích Cực
Điểm
38
Tháng sau mình đi du lịch mấy ngày mà không ai trông và cho mấy em két ăn dùm. Có bạn nào trên diễn đàn nhà rộng mở dịch vụ trông vẹt không vậy. Cuối năm về quê mất 10 ngày cũng không ai chăm sóc cả. Thiệt là còn hơn có con nhỏ, đi đâu cũng không yên tâm gì hết.

Ðề: Dịch vụ nuôi hộ két vẹt xích

anh nuôi mấy e vậy e nuôi dùm cho:D

Ừa, Phong hiện tại đang có mấy con rồi.
Mà em mãi q7 xa quá

thành thái Q10 đây . Có gì alo 0 933 933 623 sắn sàng giúp đỡ :)

anh nuôi mấy e vậy e nuôi dùm cho:D

Anh nuôi 5 bé, 3 bé cock, 1 ngực hồng và 1 ngực hồng. hihi. Em ở đâu vậy, nuuôi dùm anh được không. Anh có 2 e cock và em ngực hồng nuôi từ bé em có thê sờ, vuốt ve chơi đùa thoải mái. Hihi.
<------ Bổ sung bài viết ------->
thành thái Q10 đây . Có gì alo 0 933 933 623 sắn sàng giúp đỡ :)

Hehe, thanks bạn. Để mình xem có gì liên lạc nhờ bạn nuôi dùm vài ba ngày, có em cock xám trống hót đủ thứ làm bạn với nó cũng vui lắm.
<------ Bổ sung bài viết ------->
Ừa, Phong hiện tại đang có mấy con rồi.
Mà em mãi q7 xa quá

Từ em qua chỗ anh cũng gần 1 giờ chứ mấy, xa gì đâu anh. hihi.

khà khà cũng từ đầu SG đến đuôi SG rùi :D

Anh Cong Phong ở đâu vậy. Em ở q.Tân bình n2

Anh nuôi 5 bé, 3 bé cock, 1 ngực hồng và 1 ngực hồng. hihi. Em ở đâu vậy, nuuôi dùm anh được không. Anh có 2 e cock và em ngực hồng nuôi từ bé em có thê sờ, vuốt ve chơi đùa thoải mái. Hihi.

Vậy để e ôm 3 e cock cho:), đag ghiền cock nè vs lại e ngực hồng để dưới wê rùj nên đag chán ko có gì làm hết:D

Vậy để e ôm 3 e cock cho:), đag ghiền cock nè vs lại e ngực hồng để dưới wê rùj nên đag chán ko có gì làm hết:D

Em không ôm cả 5 bé được à. hihi. Vậy để anh cầu cứu một bạn nữa vậy. Thanks e nhiều.

mà a nuôi mấy lồng? Nếu nuôi 2 lồng thì e ôm lun 5 e, tại nhà e hơi nhỏ:D

mà a nuôi mấy lồng? Nếu nuôi 2 lồng thì e ôm lun 5 e, tại nhà e hơi nhỏ:D

Anh nuôi 2 lồng, nếu nhà em nhỏ quá thì em nuôi 3 em cock cũng được. Mà vuhoang ở gần công viên lê thị riêng phải không, làm sao liên lạc với em được.

vậy a chở đc cái lồng ra công viên không? nếu đc thì có gì e ra đó lấy về nuôi:D

vậy a chở đc cái lồng ra công viên không? nếu đc thì có gì e ra đó lấy về nuôi:D

Có, anh chở được. Em có số điện thoại thì nhắn vào hộp thư dùm anh nha, giữa tháng sau anh mới đi lận.

Có, anh chở được. Em có số điện thoại thì nhắn vào hộp thư dùm anh nha, giữa tháng sau anh mới đi lận.

vậy là hôm đó a đưa clicker lun mà đúng hok, có a uri đi nữa đó:))

a uri nói hôm đó a uri cũng ra lấy clicker với lại trà sữa lun:)), ai có trym đem theo lun=))

Ừ, có gì mai gặp nói chuyện thêm nha em. Mà em không có điện thoại sao biết ai với ai được.

Ừ, có gì mai gặp nói chuyện thêm nha em. Mà em không có điện thoại sao biết ai với ai được.

e vừa lấy đc cái đt cũ của bà hàng xóm:), để chạy ra sửa lại rùj mua cáj sim nữa rùj cho a sđt sau nha:D, tại ba e ko cho tiền mua điện thoại phải tự để tiền mua mà tiền đem mua cho trym hết rùj nên h` đi kiếm hàng cùi bắp về xài tạm:))

e vừa lấy đc cái đt cũ của bà hàng xóm:), để chạy ra sửa lại rùj mua cáj sim nữa rùj cho a sđt sau nha:D

thảm .....................................

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên