Điểm danh các anh em yêu vẹt miền Bắc :)

phó_nháy

Thành Viên
Điểm
16
Địa chỉ
Hà Nội
chào anh em diễn đàn :)

thấy anh em trong SG rôm rả quá , mình lập topic này để giao lưu anh em ngoài HN để biết đến nhau , thi thoảng off tý cho vui :D

STT : 1
Nick name : phó_nháy
Tên thật : Trần Việt Thắng
Địa chỉ : Nghĩa Tân , Cầu Giấy , Hà Nội

SĐT : 0928989636

các tình êuuu : 2 Ngực hồng ( chém gió ác liệt ) , 1 em xích mái 2 tuổi , 2 em hồng kông...! :x

<------ Bổ sung bài viết ------->
khi nào HN có xích non hoặc ngực hồng em sẽ cố gắng cập nhật sớm cho anh em biết để mua

hoặc tổ chức đi chung cho vui nhé

Ðề: Điểm danh các anh em yêu vẹt miền Bắc :)

STT :02
Nick name : hoanganh88
Tên : @nh To@n
Địa chỉ : ngõ 75 đê Trần Khát Chân

SĐT : 0914359228
Lớp vẫn đang chờ chuyên sinh vụ 2013 hiện tại đang có 01 học sinh ngực hồng siêu quậy

Bạn chú ý , chữ đỏ chỉ dùng cho BQT nhắc nhở thành viên vi phạm qui định của diễn đàn ,

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

STT: 03
Nick: BimBipNew = Bìm Bịp news
Tên: Hưng
Vẹt: 1 ngực hồng, 2 con yến phụng; đang thèm xich.

STT : 04Nick : manhdat87
Tên : Đạt
Đc: Tôn Đức Thắng ,Hà Nội.
Tài sản : 1 ngực hồng, 1 chòe lửa,1 chào mào.Đang muốn tuyển 1 em ngực hồng non nhg sợ ko đủ kiên nhẫn và thời gian.Hôm nào có vẹt non thì ae gọi nhau 1 tiếng đi ngó nghiêng xem thế nào.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

05
nick. skyline
tên. việt
đ/c hoàng quốc việt-nghĩa tân-CG-hn
giờ mới có 1 cock. Đợi chờ để mua NH :-<

06
nik tumo
Name: Tú
Nguyễn Khang - Cầu Giấy-HN
1 Ngực Hồng, 2 cookatiel
Tuơng lai Xích, CAG, Macow, cookatoo, amazon và nhiều loại nữa =)) =))

njck: stragemini
tên : Trần Hồng Trangwê ở : Nam Định
các trùm khủng bố =)) Ku Quậy ( xích 5tủj) , pé cock (ngực hồng 9 tháng), ckó kon ( cockateil 16 tháng)

njck: stragemini
tên : Trần Hồng Trangwê ở : Nam Định
các trùm khủng bố =)) Ku Quậy ( xích 5tủj) , pé cock (ngực hồng 9 tháng), ckó kon ( cockateil 16 tháng)

ủa sao tưởng trang ở SG mờ :-????

ủa sao tưởng trang ở SG mờ :-????
Em Trang tuy ở HCM nhưng yêu "trym" miền Bắc nên tham gia là hợp lý mà chủ thớt
Theo mình K nên lập những topic kiểu phân chia địa bàn lắm, chơi ở diễn đàn ai cũng biết nhau cả mà dù bắc-nam hay trong - ngoài nước đều có thể online gặp nhau, khi nào có offline thì hú nhau 1 tiếng ai tham gia được thì đi

Em Trang tuy ở HCM nhưng yêu "trym" miền Bắc nên tham gia là hợp lý mà chủ thớt
Theo mình K nên lập những topic kiểu phân chia địa bàn lắm, chơi ở diễn đàn ai cũng biết nhau cả mà dù bắc-nam hay trong - ngoài nước đều có thể online gặp nhau, khi nào có offline thì hú nhau 1 tiếng ai tham gia được thì đi

bạn hiểu lầm ý mình rồi , tham gia diễn đàn cũng khá lâu , nhưng mình muốn biết rõ ai là người Bắc ai là Nam , mình đâu có phân biệt gì đâu ,

ps: ví dụ , em trang ở HCM nhưng yêu " trym " bắc , :)):)) là chuyện bình thường mà :)) hoặc có thể nhờ em ý khi nào ra bắc chơi mua hộ vài em xích trong đó ra hehehe

bạn hiểu lầm ý mình rồi , tham gia diễn đàn cũng khá lâu , nhưng mình muốn biết rõ ai là người Bắc ai là Nam , mình đâu có phân biệt gì đâu ,

ps: ví dụ , em trang ở HCM nhưng yêu " trym " bắc , :)):)) là chuyện bình thường mà :)) hoặc có thể nhờ em ý khi nào ra bắc chơi mua hộ vài em xích trong đó ra hehehe
Nhờ được ae trong đấy mua hộ thì còn j bằng nữa, vì mua chim phải chọn là phải người có kinh nghiệm thì mới yên tâm. Diễn đàn bây giờ cũng nhiều người vào hô vận chuyển hộ ae chơi mà thực chất chỉ là buôn bán. Giá ngang ngửa ngoài hàng thì ra hàng chọn bằng tay, bằng mắt của mình còn "sướng", giữa cả đàn lớn tha hồ sờ mó, nắn bóp rồi cưới em xinh nhất về "híp". Thế mới thỏa chí chứ :))

Nhờ được ae trong đấy mua hộ thì còn j bằng nữa, vì mua chim phải chọn là phải người có kinh nghiệm thì mới yên tâm. Diễn đàn bây giờ cũng nhiều người vào hô vận chuyển hộ ae chơi mà thực chất chỉ là buôn bán. Giá ngang ngửa ngoài hàng thì ra hàng chọn bằng tay, bằng mắt của mình còn "sướng", giữa cả đàn lớn tha hồ sờ mó, nắn bóp rồi cưới em xinh nhất về "híp". Thế mới thỏa chí chứ :))
thế em mới nhờ đại ka mua hộ em con ngực hồng. heehee.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,440
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên